2025 CCM kutumia Isaac Asimov science fiction kumpitisha Makonda kugombea Urais? (Franchise story)


General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,714
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,714 2,000
Magu akihamia Dom basi ajue ikulu kaikabidhi kwa wanaume wengine
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
Na kipindi hicho wadau wakilalamika kuwa inakuwaje anatoka msukuma anaingia msukuma, nadhani kwa mara ya kwanza mmoja ataukana usukuma, kwamba siyo kweli huyu anayesepa ni msukuma. Watasema moja mzinza mama yake msubi hahaha
 
Kasinja jr

Kasinja jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Messages
950
Points
1,000
Kasinja jr

Kasinja jr

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2017
950 1,000
Na kipindi hicho wadau wakilalamika kuwa inakuwaje anatoka msukuma anaingia msukuma, nadhani kwa mara ya kwanza mmoja ataukana usukuma, kwamba siyo kweli huyu anayesepa ni msukuma. Watasema moja mzinza mama yake msubi hahaha
Hahaha
 
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
1,430
Points
2,000
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
1,430 2,000
Kwani mnadhani huyu mugabe ataachia hiyo 2025??? Huyu mpk atembelee gongo ndio atatoka
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,754
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,754 2,000
Hapa hauko sahihi ila la Mwenyekiti na Makonda uko sahihi!


Waswahili tunasema kuna watu wanafuga misukule, lakini wenzetu wazungu wanaita "Zombie". Kuna chama mwenyekiti wao ndiye aliyeshikilia akili zao na anachoamua yeye ndiyo na wao hufuata.

Nadharia hii ya Isaac Asimov inafaa sana kwa wana CCM na chama chao!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,203
Members 493,978
Posts 30,817,141
Top