2020 CCM twende na Benard Membe mwanadiplomasia nguli wa kuivusha Tanzania | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2020 CCM twende na Benard Membe mwanadiplomasia nguli wa kuivusha Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lancanshire, Feb 20, 2018.

  1. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2018
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,898
    Likes Received: 8,051
    Trophy Points: 280
    Habari za muda mabibi na mabwana!

    Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nawashauri wanachama wenzangu na wananchi kwa ujumla. Mwaka 2020 tusipoteze tena kama ilivyotokea mwaka 2015. Haya yote ni kwa sababu hatukutulia vizuri katika mchujo wa kumpata kiongozi bora.

    Karibuni kwa maoni yenu.
     
  2. CCM MKAMBARANI

    CCM MKAMBARANI JF-Expert Member

    #61
    Apr 20, 2018
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 607
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    KILA MTU ANAUWAZA URAIS
     
  3. 2017 No Name

    2017 No Name Senior Member

    #62
    Apr 21, 2018
    Joined: Jul 26, 2017
    Messages: 115
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hahaha,..katiba ishabadilishwa 2020 CCM ni Magu by default.,.!!! Kitulize tuu.
     
  4. Z

    Zygot JF-Expert Member

    #63
    Apr 21, 2018
    Joined: Apr 14, 2016
    Messages: 326
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 60
    Vipi? Unafanya kazi ya kufufua wafu? Akili bomu , huyo!
     
  5. Man Thom

    Man Thom JF-Expert Member

    #64
    Apr 21, 2018
    Joined: Jul 27, 2016
    Messages: 603
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 180
    Unaongea na mimi ama unaongea na simu? hah hah buyu la asali tamu sana wewe! Nani ataacha!?
     
  6. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #65
    Apr 24, 2018
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,898
    Likes Received: 8,051
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa
     
  7. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #66
    Apr 24, 2018
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,898
    Likes Received: 8,051
    Trophy Points: 280
    ya CCM
     
  8. R

    Ralph Tyler JF-Expert Member

    #67
    May 2, 2018
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 1,032
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone
     
  9. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #68
    May 5, 2018
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 949
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    BENARD MEMBE NDIYE ALIKUWA MGOMBEA SAHIHI 2015 .ISINGEKUWA CHUKI YA MKAPA LEO MEMBE ANGEKUWA RAIS WA TZ.AJIPANGE TU 2020
     
  10. m

    msege Senior Member

    #69
    May 6, 2018
    Joined: May 21, 2016
    Messages: 189
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
    Jamani watanzania wenzangu mtaacha lini ndoto za mchana? Raisi tunaye tayari labda wazeni mgombea wa uraisi wa 2025 hadi 2030.
     
  11. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #70
    May 6, 2018
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    Jamaa hajui kuwa CCM wameshabadiri taratibu na ni lazima mihula miwili, kuna mgombea mwingine 2020.
     
  12. m

    msege Senior Member

    #71
    May 6, 2018
    Joined: May 21, 2016
    Messages: 189
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
    jamaa hafuatilia siasa za nchi hii kabisa...ki ufupi amekurupuka
     
  13. O

    Ozan Goren Member

    #72
    May 7, 2018
    Joined: Aug 16, 2017
    Messages: 38
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 15
    Wa aina hiyo labda Bashite
     
  14. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #73
    May 7, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 24,271
    Likes Received: 16,353
    Trophy Points: 280
    His political life is way overdue!! Akalime korosho tu.
     
  15. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #74
    May 7, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 24,271
    Likes Received: 16,353
    Trophy Points: 280
    Mbarawa 2025, ingawa atakuwa mzee muda huo.
     
  16. digba sowey

    digba sowey JF-Expert Member

    #75
    May 7, 2018
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 861
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 180
    Huyo memba ndo nani dhidi ya mh. magufuli?
     
  17. M

    Mwakamele 16 JF-Expert Member

    #76
    May 7, 2018
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 1,512
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 280
    Mshaanza kampeni tayari. Siasa mtazikuta nikisha ondoka
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...