2015 Mhe Vincent J Nyerere tunaomba urudi ulingoni.


Lai Otieno

Lai Otieno

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
311
Likes
1
Points
0
Lai Otieno

Lai Otieno

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
311 1 0
Kwa kweli ndugu zangu wana jamii Musoma mjini kuna kata kumi na tatu lakini katika kata hizo kumi na tatu.kulikuwa na kata mbili sugu ambazo ni kata ya kitaji na Bweri eneo la Majengo.miaka ya nyuma au kwenye uongozi wa ccm kipindi kama hiki cha masika wakazi wa maeneo hayo walikuwa wanahama nyumba zao kutokana na mafuriko.Lakini aliposhika madaraka 2010 na moja wapo ilikuwa ni ahadi kwa wakazi wa maeneo hayo kwa hakutakuwa na mafuriko tena kwenye kipindi cha uongozi wake Mhe Vincent alisema kweli na kwa sasa hivi hakuna makazi wa maeneo hayo ambye nyumba yake imesombwa na maji hii ni kuwa sababu ya mitaro ya kisasa ambazo wamejenga kuelekeza maji ziwani
kwa kweli nimeamini uongozi wa Mhe Vincent katika ahadi zake alizo ahadi amezifanyia kazi.
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
Mungu ibariki tanzania,
mungu ibariki chadema,
mungu mbariki mhe vicent nyerere.
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,558
Likes
2,919
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,558 2,919 280
Jina lenyewe tu linaonesha kuwa siyo mtu wa longolongo
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
Viva Chadema

Viva my home,Musoma!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
Mungu aendelee kumlinda
Ili aendelee kuwapigania maskini
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953