2015 mbali, lazima kieleweka sasa!


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
CCM mnatuambia nini kuhusu hili?

@ Slaa, the country is behind you, tusikubali kunyang'anywa haki yetu, JUSTICE DELAYED IS JUSTICE DENIED!

attachment.php?attachmentid=16149&d=1288791291


attachment.php?attachmentid=16150&d=1288791291


attachment.php?attachmentid=16151&d=1288791291
 

Attachments:

hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,458
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,458 280
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Na mungu yupo nyuma yetu
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Outdated fake news ...hii habari imepitwa na wakati na ilikuwa ya uongo.

Take care of your sources, kuna habari nyingine ni za uchochezi.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Sure, Mungu siku zote husimama na wenye haki
 
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
361
Likes
24
Points
35
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
361 24 35
JAMANI KWA WALE WOTE MLIO NA EVIDENCE ZA KUTOSHA ENDELEENI KUTOA KWA KADIRI MUWEZAVYO ILI WATU WAELEWE KINACHOENDELEA PALE TUME YA UCHAGUZI. kwanini nchi jirani waliweza sisi tushindwe. Dr.slaa toa tamko la pili haraka ikiwezekana hata kuzuia zoezi la kutangazwa kwa rais.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Hizo documents zote ni feki , msiwadanganye watanzania , mmeshindwa mwaanza visingizio vingiiiiiiiiiiiii, acheni walio shinda wapewe ridhaa ya kuongoza na mjipange kwa 2015, hatutaki vurugu nchi hii
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Outdated fake news ...hii habari imepitwa na wakati na ilikuwa ya uongo.

Take care of your sources, kuna habari nyingine ni za uchochezi.
niliisikia hii muda mrefu, lakini nimeileta tena ili tujiulize kama ilikua story fake au vipi, maswali ya kujiuliza

1. Je ni kweli matokeo yanachelewa kutangazwa? kama ndio kwa nini
2. Je Kulikua na sitofahamu nyingi katika majina yaliyobandikwa? kama ndio kwa nini?
3.Je kulikua na kituo chochote 'kanyaboya'?
 
B

BabieWana

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
178
Likes
0
Points
33
B

BabieWana

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
178 0 33
CCM mnatuambia nini kuhusu hili?

@ Slaa, the country is behind you, tusikubali kunyang'anywa haki yetu, JUSTICE DELAYED IS JUSTICE DENIED!

attachment.php?attachmentid=16149&d=1288791291


attachment.php?attachmentid=16150&d=1288791291


attachment.php?attachmentid=16151&d=1288791291
Mibarua feki hii mantuletea mbona mnapenda kulalamika kuweni kama maalim Seif mbona amekomaa mwenzenu? Wewe huwezi kuta eti mtu anatumia. Hiyo ni kazi ya Adobe kaka usidange watu. HATUDANGANYIKI
 
P

panchilossi

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
0
P

panchilossi

Member
Joined Nov 2, 2010
16 0 0
Haki ya watanzania inacheleweshwa tu lakini Mungu atatoa kulingana na wakati wake
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Haki ya watanzania inacheleweshwa tu lakini Mungu atatoa kulingana na wakati wake
Haki ipi wakati wamemchagua mtu wamtakae, JK. Kwani nyie ndio wenye haki ya kushinda tu, mkishindwa mwalalamika hivy?. Mungu ni wa wote sio wa kwenu peke yenu, kuweni makini na kauli zenu acheni ushabiki mandazi nyie. Sombofirogwe sikuhagile !
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mnajifariji kwa maneno matamu enyi wana sisi m. Tukiwasha moto wote mtakimbia ovyo. Bora mkae kimya. tunahitaji haki. Lakini mkijifanya mnatugawia haki siku si nyingi tutalaumiana. Msiendeleze machungu yetu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,276
Members 475,501
Posts 29,283,355