20 Percent


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Jamani huyu kaka mie ananivutia sana na nyimbo zake. Havumi lakini wamo

Nasikiliza Ya nini malumbano!!

Ya nini malumbano, ya nini maneno
najiweka pembeni naepusha msongamano
Bora nitulie, ningoje changu na mie
Mola nijalie haya yasijirudie

Nenda nenda hata kama zamani nilipenda!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Jamani huyu kaka mie ananivutia sana na nyimbo zake. Havumi lakini wamo

Nasikiliza Ya nini malumbano!!

Ya nini malumbano, ya nini maneno
najiweka pembeni naepusha msongamano
Bora nitulie, ningoje changu na mie
Mola nijalie haya yasijirudie

Nenda nenda hata kama zamani nilipenda!
Mama unasikiliza clouds nini?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,881
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,881 280
Hahahah acha tu De Novo huwa naifungulia radio hii kwa ajili ya huu wimbo!
Mi nimesikiliza jipu la kwapa! upo hapo? mtu haambiliki sio kwa knga, kitenge wala turubai!:D

NB huo wimbo pia naupenda
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
7,542
Likes
25,406
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
7,542 25,406 280
20% kwa hapa Bongo ni kipaji ambacho kimefichwa na wenye dhamana wenye upofu, unaposikiliza nyimbo zake hakika huyu kijana anastahili shahada ya heshima, sikiliza wimbo kama Money money, Neema na mwingine wa msichana mwenye penzi la pesa pekee.

Nafurahi mdau umeweza kuleta taarifa hii humu
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
hivyo visenti kidogoo pokeaaaaa
nimemtuma bashiiri akuleteeeeeee
na vinepi vya mtoto pokeaaaaaaa
usijali nitarudi pokeaaaaaaaaaaaa
najua watoto hawamjui babaaaaa
............................
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,890
Likes
1,881
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,890 1,881 280
hivyo visenti kidogoo pokeaaaaa
nimemtuma bashiiri akuleteeeeeee
na vinepi vya mtoto pokeaaaaaaa
usijali nitarudi pokeaaaaaaaaaaaa
najua watoto hawamjui babaaaaa
............................
so sad, lakini ndoi mashairi walau yameenda shule...kipaji kweli hiki lakini kama hawezi kuhonga maDJ ndoivo wanampotezea tu mpwa
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
so sad, lakini ndoi mashairi walau yameenda shule...kipaji kweli hiki lakini kama hawezi kuhonga maDJ ndoivo wanampotezea tu mpwa
kazi ipo mazee!
 
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
1,826
Likes
443
Points
180
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2010
1,826 443 180
kuna ngoma kali sana aliitoa 2008 na bushoke; ile ya "mtoto tulia"

mnaikumbukaa? to me that was the best shot!!!

halafu akapiga maisha ya bongo
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
kipaji halisi
tatizo muziki wa bongo umetawaliwa na mabitozi...
bila kuwa bitozi mwenzao huwezi shine.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
kipaji halisi
tatizo muziki wa bongo umetawaliwa na mabitozi...
bila kuwa bitozi mwenzao huwezi shine.
we ndo umesema kweli yaani huyu kijana basi tu! Angekuwa Bitoz tungekuwa na Chameleon wetu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
we ndo umesema kweli yaani huyu kijana basi tu! Angekuwa Bitoz tungekuwa na Chameleon wetu
yaani huyo 20 percent
ana kipaji cha kuandika nyimbo.
na nyimbo zake zinawagusa watu wa mjini
mpaka vijijini
ni bonge la biashara.
lakini mabitozi wa muziki wa bongo hawaelewi.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
20% percent ni mwanamuziki kwani anajua sana kutunga na nyimbo zake zote zina ujumbe mkali. Unakumbuka ile ya Bangi, yeye anaita Bange na Mama Neema. Lakini nahisi msuba unamchanganya sana.

Kuna mwaka sikumbukini upi alikuwa anahojiwa na Gen. Ulimwengu Channel 10, Gen alivofunga kipindi jamaa si akanyayuka na kuanza kuondoka kabala ya camera kuzimwa au kuweka matangazo-aliniacha hoi sana huyu kijana wangu wa chanika
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 35 145
kuna ngoma kali sana aliitoa 2008 na bushoke; ile ya "mtoto tulia"

mnaikumbukaa? to me that was the best shot!!!

halafu akapiga maisha ya bongo
.
Ebwanaee! Hiyo ngoma imekwenda shule, lakini ndio hivyo tena wanambania
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
MJ1, kweli huyu dogo makini

amekuja na movie inayohusu nyimbo zake... musical ya kibongo nadhani

the clouds review was good and it seems its a movie to watch... tumsapoti huyu jamaa afike mbali
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
.washikaji waliniambia kwamba demu nikiruka njia
nilidhani wamepanga kunikandia mie nakupuuzia
chezo lilipoanza si akaniaga anakwenda mwanzaa
ile kurudi nakuta kidume kimejalaza ghetooooooo

Dogo yupo juu ila ndo hivyo tena Bongo kubaniana ..afu hyu dogo kweli jani linamchanganya sometimes
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,756
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,756 40 145
Simsikii kabisa siku hizi jamani.....
Yuko wapi siku hizi Abasi Kisinza aka 20 Percent???
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
13,906
Likes
5,558
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
13,906 5,558 280
Moyo moyo tamaaa
Moyo sifa yake kutamani
Unatamani kuzaa
Wakati bado upo shuleni
Tumia akili kukataza
Kabla ujawa matatizoni
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,820
Likes
793
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,820 793 280
Maisha ya bongo ni bonge la wimbo.
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,282
Likes
484
Points
180
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,282 484 180
Ukivumilia mbeele kweupe, ukivumilia mbele kweupe! .....kama unaishi shamba, wewe tambua ya kwamba, umezungukwa na mamba, vifaru, chui na simba...., hapa anawaasa vijana wawe wavumilivu, hasa wanafunzi!
 

Forum statistics

Threads 1,214,267
Members 462,617
Posts 28,507,146