Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

20% Apelekwa Mahakamani Kwa Kukutwa na Kilo 20 za BANGI

Discussion in 'Celebrities Forum' started by YEYE, Nov 14, 2011.

  1. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanamuziki Twenty Percent 20% amepelekwa mahakamani leo mkoani LINDI baada ya kukutwa na KILO 20 ZA BANGI katika gari lake siku nne zilizopita
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,556
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Si aliimbaga nyimbo ya kuponda Bange huyu,
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,774
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    yule si rasta??nazani kama ni mvutaji basi atakuwa ametendewa haki
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Supastaa Bongo?
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ajabu nini hapo? Wasanii wengi wanatumia hii kitu
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hatukatai wanatumia lakini kilo 20 ni nyingi ndugu yangu hapa atakuwa muuzaji sio tena mtumiaji,Uholanzi ukikamatwa na misokoto 2-3 sio kesi lakini zikizidi 10 unalo.
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,769
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145


    chunga tamaaaaaaaaaaa mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..............LOL S
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Edit mkuu ni kilo 25 sio kilo 20 yoo...
     
  9. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,231
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Ustaa kwenye muziki bongo ni kama ladha ya Big G.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,756
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    pengine alibambikiwa wakuu. kuna mtu namjua amebambikiwa madawa na boss wake ofisini, kisa jamaa alikuwa anamsema huyo mnene
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,676
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Sifa ya moyo tamaa, moyo sifa yake kutamani
    Tamaa ya moyo, inaweza kukuweka matatani
    Unatamani kuzaa, wakati bado uko shuleni
    Tumia akili kukataza, kabla hujawa matatizoni
    Ile ndoto ya kitandani, achana nayo
    Kama uhanisi labda haiwezekani, kuendana nayo
    Unaweza ukaota umejenga angani, angani
    kuhifadhi ndoto ya shida gani, wewe.

    Chorus --Tuliza moyo wako, kubali mapungufu yakoooo
    --Rahisisha mahitaji yako, ongeza kipato chakooo
    --Chunga tamaa mbaya, chunga tamaa mbaya x2


    Sifa ya macho kuona, kutazama kinachoonekana
    Ila sio kila unachokiona, utadhani kupata inawezekana
    Nyumbani kuna msichana, njiani utaona wengi wasichana
    Bora kuishia kutazama, kuliko kujifanya unaweza sana
    Siri ya maisha yako iko kwa muumba, muumba
    Alisema mbuzi ni mbuzi hawezi kuwa simba, kuwa simba
    Hawezi kuongea, eti anaforce kuimba
    Bora kutulia ama kupiga marimba, utasikika pia

    Chorus.......

    Mwanzo wa safari nakufuata kijana, nakuja na swali unipe jibu la maana
    Dunia bila wizi hivi itawezekana, kama haiwezekani siku tukijaonana,
    Nitakiweka mbali kisimu changu cha mchina, vijana wote nitawaona hamna maana
    Tunarudishana nyuma mambo ya kuibiana, mwenzenu naona noma polisi kupelekana, yeaah.

    Chorus......
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,930
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Sio 20Kg ni 20grams....
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    mashairi hayatungiki mpaka ale moshi
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama ni gram 20 basi sawa tu kwani ahwezi kuandika wala kuimba bila kunyonga na kupiga pafu japo tano
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Polisi wanamizani?
    Najua wamekadiria!!
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,943
    Likes Received: 7,251
    Trophy Points: 280
    Hata Uswisi sio kosa tena wao wametenga maeneo mahsusi ya kuvutia bangi na mihadarati, kwa mji wa Bern, eneo huru la kuvutia ni mbele ya jengo la bunge la nchi hiyo, The Bundes House, hii inafanya kuingiza mihadaraji nchini humu sio dili.

    20% kakutwa na 20 grams, hicho ni kiwango kidogo halali kwa matumizi yake.

    Kosa la kukutwa na bangi, linatakiwa lifanywe kama kosa la kufanya mapenzi hadharani, ukifanya private sio kosa.
    Kuna yule lecture wa UDSM, Mjamaica, alikutwa anavuta hadharani, akapelekwa mahakamani, akakiri kuwa anatumia hiyo kitu na bila kuitumia hawezi kufanya chochote, alilipishwa faini na kuachiwa, ila aliambiwa akiitumia, aitumie private sio public!.

    Nakumbuka enzi za O-level Tambaza, hiyo kitu ilitumika sana kule juu summit, wengi wa watumiaji walitoka na Div I kali, hivyo nilipojoin form V Ilboru, niliijaribu ili nami nifumue one, unfortunately mimi ilinituma vibaya!.

    Ndio maana hoja za kulegalize zina uhalali fulani, tufike mahali tukubali, wale zinaowatuma vizuri, waruhusiwe kuitumia hiyo kitu, kuna wengi zinawatuma vizuri na kuna justified medical use ya marijuana kusaidia magonjwa fulani na kupunguza acute pain, na wengine inawapa raha ya ajabu katika ile game.

    Lakini iendelee kupigwa marufuku kwa wale inaowatuma vibaya. Angalizo, sigara ya kawaida ina sumu ya nicotine kuliko bangi. Na kikombe kimoja cha kahawa, kina cafeine nyingi zaidi ya kusabisha addiction kuliko msokoto mmoja wa Bangi!.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ah,aliwai sema ameacha kuvuta,
    sosi:ruge fm
     
  18. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni baada ya vuta nikuvute na polisi baada ya kukaidi kukaguliwa gari yake.
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kweli nimeamini ile nyimbo aliyoimba yeye mwenyewe 20% alikuwa akimaanisha kitu(bange bange imenisababisha ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,)

    huyu bana kashikwa na Bange lake la Gram kadhaaaaaaaaaa,
    Hivi hawa wasanii wetu bila hayo mabange yao hawawezi kuishi wala kuimba?

    haya sasa ngoja ukanyee ndoooooooooooooo
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,986
    Likes Received: 6,856
    Trophy Points: 280
    wanasema eti weed inawafanya wawe na sauti nzuri, halafu inawakinga kutokana na uchawi. Si unajua bongo fleva artist kwa kurogana?
    T I D karudi rasmi kwenye matumizi ya unga, eti unamfanya awe na sauti nzuri
     
Loading...