1st April fools Day, 2013: Tahadhari - Leo ni siku ya wajinga kuweni makini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

1st April fools Day, 2013: Tahadhari - Leo ni siku ya wajinga kuweni makini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kbm, Apr 1, 2013.

  1. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 5,059
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    April 1, 2013 – Tahadhari wadau “wanaJF” leo ni siku ya wajinga dunia, kuweni makini na matapeli.
    Kuna uwezekano wa kuwepo topic na mambo mengi ya kipuuzi na uzushi kwa siku ya leo ya Jumatatu ya Pasaka.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,178
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Usengwile baba.
     
  3. k

    kasiko Member

    #3
    Apr 1, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isije ikawa kama hii hapa!
    APIGWA FAINI KWA KUITA ZIMA MOTO SIKUYA WAJINGA
    Mkazi mmoja wa eneo la Mikanjuni jijini Tanga alipigwa faini shilingi laki tano kwa kutoa taarifa ya uongo kuhusutukio la moto katika eneo lake.
    Tukio hili lilitokea miakamiwili iliyopita kwa mujibu wa mchangiaji mmoja kwenye redio Nuur FM 94.5 ya jijini hapa.
    Mchangiaji huyo alikuwa akitoa mawazo yake baada ya nasaha za sheikh Mohammed Abbas aliyekuwa akitahadharisha juu ya ubaya wa waislamu kushiriki katika matendo ya siku ya wajinga duniani maarufu kama Aprilfool.
    Baada ya kupokea simu magari kadhaa ya kikosi cha zimamoto yaliongozana mpaka eneo lilitajwa na mpiga simu.Walipofika ikabidi magari yazunguke kuangalia sehemu yoyote yenye dalilil ya kuungua mpaka walipogundua baadae kuwa ilikuwa ni moja yasherehe za siku ya wajinga.
    Kwa ushirikiano wa kikosi hicho na mashirika ya simu mtu huyo alikamatwa na kupelekwa mahakamaniambapo alipigwa faini ya shi.laki tano."Ni nani mjinga hapo?" aliuliza msikilizaji na mchangiajihuyo.
    Katika mawaidha yake sheikh Mohammed Abbas aliwataka waislamu wawache kujiingiza kwenye matendo ya siku hii kwani yanakwenda kinyume na mafundisho ya uislamu yanayomtakamuislamu daima awe mkweli na awache kuigamambo ambayo hayatokani na mafundisho ya Mtume swalaLlaahu alayhi wa sallam. Hapo juzi katika kipindi cha kidokezo cha redio Imani ya Morogoro kilichojadili suala hili hilila siku ya wajinga msikilizaji mwengine kutoka Zanzibar alieleza kwamba miaka kadhaa iliyopita Radio ya serikali ya Zanzibar-Sauti ya Zanzibar iliwahikutoa tangazo la kuwaita watu kupokea mchele wa bure kituoni hapo.Watu walipofika wakakuta hakukua na mchele wowote uliokuwa ukitolewa bali wakajulishwa kuwa ilikuwa ni utani tu wa siku ya wajinga .Hata hivyo msikilizaji huyo hakufafanua jinsi tangazo hilo lilivyofika na kutangazwa redioni hapo.
    Islamic Calendar Tides © 2011 . All rights reserved.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...