1826 days left

muonamambo

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
838
500
Zimebaki siku 1826 tu ili tupate uhuru. Ni siku hiyo Tanzania mpya itazaliwa .siku hiyo mito maziwa na rasilamali za nchi zitashukuru kwamba hazinyonywi tena.siku hiyo utawala chaguo la watu wakielekezwa na Mungu wao utakuwa madarakani tayari kuileta Tz yenye neema. siku hiyo inahitaji maandalizi nami nimeanza sasa.tujiunge pamoja kusoma mapungufu yalotokea sasa ili baada ya siku 1826 tushereheke kwa pamoja.wao wana pesa sisi tuna Mungu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom