16 Wauwawa kwa Kucharangwa Mapanga Usiku wa Manane-Musoma


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,866
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,866 280
Watu 17 wa Ukoo Mmoja wakiwemo watoto wadogo, wameuwawa kwa kucharangwa mapanga usiku wa manane wa kuamkia leo huko Musoma.

Kwa mujibu wa Radio One Breaking News asubuhi hii, mauaji hayo yanahusishwa na tukio la kulipiza kisasi lililohusisha watu wa koo moja dhidi ya nyingine!.

Marehemu watazikwa kesho!.

Very sad!.
Update 1

Watu 17 wauawa Musoma
Imeandikwa na Basil Msongo; Tarehe: 16th February 2010 @ 13:17 Imesomwa na watu: 419; Jumla ya maoni: 1





WATU 17 wakiwemo watoto wanane wameuawa usiku wa kuamkia leo katika kijiji cha Buhare, nje kidogo ya mji wa Musoma mkoani Mara.

Watu waliouawa ni wa familia tatu, wanane kati ya hao ni wa familia moja akiwemo mume, mke, na watu wengine sita.

Kamanda wa Polisi mkoa wa Mara, Robert Boaz, amezitaja familia zilizokumbwa na maafa hayo kuwa ni za Kawawa Nyarukembe iliyopoteza watu wanane, Morice Mgaya imepoteza watu sita, na familia ya Mgaya Nyarukembe imepoteza watu watatu akiwemo mke wa mwenye nyumba.

Kamanda Boaz amesema, watu wasiofahamika walizivamia familia hizo saa sita usiku, wakavunja milango ya nyumba na kuwashambulia wanafamilia kwa silaha zenye ncha kali.
Miongoni mwa waliouawa ni wanawake 11, wanaume sita, watano kati ya marehemu ni watoto wa kike, na watatu ni watoto wa kiume.

Polisi wanahisi kuwa mauaji hayo yamesababishwa na kisasi.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Oh Lord... si nilisikia wameagiza jeshi kuhamia kabisa huko!?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,866
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,866 280
Oh Lord... si nilisikia wameagiza jeshi kuhamia kabisa huko!?
,
Tena nadhani ni Tarime, sikumbuki vizuri ni Musoma wapi, kama ni Tarime, huyu DC, Frank Uhahula, kiongozi mstaafu wa Chipukizi nwa CCM akishirikiano na OCD, anachanganya siasa na uongozi kwa kuwachonganisha wana Tarime kuwa fujo zote, mauaji ya koo na wizi wa mifugo vinatokea kwa sababu wameichagua Chadema.

Kwenye kikao cha baraza la madiwani last week, walimfukuza kwenye kikao, wakazuiliwa na kanuni, ili walimpaka sana, na jamaa akajibu mapigo kwa lugha ya ubabe, kuwa yeye anafuata taratibu, sheria na kanuni.

Walimsifu Kamanda Tosi, kikosi chake ndicho angalau kinafanyan kazi bila kuchanganya na siasa.
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Tarime kuna nini? Naogopa hali hii inayoendelea kutokea Tarime isipozuiliwa na kukemewa kwa nguvu na kila mmoja wetu hizi chuki zinaweza kusambaa nchi nzima, ukizingatiwa hali ilivyo nchini walala hoi wengi wamelowa petrol wanahitaji njiti moja tu ya kiberiti kuanza kuteketezana kati walio nacho na wasio nacho!!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,866
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,866 280
Tarime kuna nini? Naogopa hali hii inayoendelea kutokea Tarime isipozuiliwa na kukemewa kwa nguvu na kila mmoja wetu hizi chuki zinaweza kusambaa nchi nzima, ukizingatiwa hali ilivyo nchini wananchi wengi wamelowa petrol wanahitaji njiti moja tu ya kiberiti kuanza kuteketezana kati walio nacho na wasio nacho!!
.
Kwa Tarime, kuna tatizo, ila pia ni kweli gap kati ya wenye nacho na wasionacho imezidi kukuwa siku hadi siku, itafika wakati wasio nacho, watakata tamaa na kuamua kuwanyang'anya wenye nacho ili wagawane.
 
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
533
Likes
1
Points
35
Age
43
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
533 1 35
All bad dis got motives. Question is what was the motive? I wish we could have stop the aggressive stimulus
 
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2009
Messages
249
Likes
8
Points
35
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined May 2, 2009
249 8 35
poleni sana ndugu na jamaa wa waliopatwa na mauaji hayo
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
unajua nadhani Jimbo la Nyamagana is becoming more tempting..
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
,
Tena nadhani ni Tarime, sikumbuki vizuri ni Musoma wapi, kama ni Tarime, huyu DC, Frank Uhahula, kiongozi mstaafu wa Chipukizi nwa CCM akishirikiano na OCD, anachanganya siasa na uongozi kwa kuwachonganisha wana Tarime kuwa fujo zote, mauaji ya koo na wizi wa mifugo vinatokea kwa sababu wameichagua Chadema.

Kwenye kikao cha baraza la madiwani last week, walimfukuza kwenye kikao, wakazuiliwa na kanuni, ili walimpaka sana, na jamaa akajibu mapigo kwa lugha ya ubabe, kuwa yeye anafuata taratibu, sheria na kanuni.

Walimsifu Kamanda Tosi, kikosi chake ndicho angalau kinafanyan kazi bila kuchanganya na siasa.
Musoma ni musoma! na Tarime ni Tarime
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Mauaji ya ki ukoo hadi lini jamani?
serikali ituambie imeshindwa tujue moja.
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
Bujibuji

Nimekusoma. Ni Musoma, siyo Tarime, tusichanganye mambo, kasomeni jiografia yenu vizuri. Serikali hapa inalaumiwa vipi, sioni cha kuilaumu serikali. Jamii ndiyo ilaumiwe kwa kuwekeana visasi visivyokwisha. Serikali itaweka jeshi katika kila kaya jamani ????
 
LINC

LINC

Member
Joined
May 26, 2009
Messages
38
Likes
0
Points
13
LINC

LINC

Member
Joined May 26, 2009
38 0 13
mungu awalaze mahali pema peponi. Tanzania amani inatoweka taratibu

Linc
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
dah! huko sasa ni sehem hatari sana, watu 16!!!!!!?

Mungu awarehemu wote.chanzo ni nini.
 
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2009
Messages
731
Likes
3
Points
35
Masika

Masika

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2009
731 3 35
Tanzania ina amani
Wangapi wanauawa kila siku?
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,143
Likes
4,866
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,143 4,866 280
Bujibuji

Nimekusoma. Ni Musoma, siyo Tarime, tusichanganye mambo, kasomeni jiografia yenu vizuri. Serikali hapa inalaumiwa vipi, sioni cha kuilaumu serikali. Jamii ndiyo ilaumiwe kwa kuwekeana visasi visivyokwisha. Serikali itaweka jeshi katika kila kaya jamani ????
Mzee Kibiongo,no matter what kama kumetokea vifo vya watu wengi serikali iliyopo madarakani inabeba lawama zote.Serikali isiyoweza kuwalinda watu wake haifai kuwepo madarakani.

Serikali ya Mkoa wa Mara inatakiwa iwe na mabaraza ya kudumu ya usuluhishi kati ya koo zinazopingana ambazo zinajulikana lkn hamna jitihadi zozote za kumaliza uhasama huo

Ipo siku Tanzania itaingia kwenye mzozo maana sasa kila siku ni mauaji huko Musoma na Tarime,kwingine kusikotulia ni kule Kilosa na kule Ngorongoro ambako pia kuna uhasama wa kiukoo hasa kati ya koo za wafugaji na wakulima!

Serikali iingilie kati masuala haya ya uhasama wa kiukoo na kuwapatanisha wanaopingana,tukiacha mambo haya tutakuwa kama Somalia!
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,969
Likes
223
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,969 223 160
ujinga uliopandikizwa na CCM ndo matunda yake
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
jumla ya vifo vya raia wasio na hatia ndani ya miezi miwili ni 30.
16 - Musoma, 14 Ukerewe.
hapo bado wale walioitwa majambazi - polisi wakiuwa watu wanawaita majambazi.

RIP raia mliyofikwa na mauti.
 

Forum statistics

Threads 1,236,055
Members 474,965
Posts 29,245,178