16/December/2007....HAPPY BIRTHDAY TO ME......

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Jul 27, 2007
455
0
JF members.......

mola akipenda 16/december/2007 ni siku yangu ya kuzaliwa.
naomba nichukue fursa hii adhimu kujitakia nafsi yangu HAPPY BIRTHDAY TO ME
.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom