02/02/2020 ni mwisho au mwanzo mpya wa Nabii na mtume Mwamposa?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,591
2,000
Hii tarehe ya leo tarakimu zake zimekaa vizuri sana ni 0 na 2 basi.

Leo ndio siku ambayo Nabii na mtume Mwamposya amekamatwa na jeshi la polisi na kwa maana hiyo atalala rumande nadhani ni mara ya kwanza tokea apate daraja la Utume.

Siku hii haitasahaulika kwa waumini wake iwe positively au negatively.

Nawatakia dominica ya 02/02/2020 yenye baraka!
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
4,308
2,000
Haya mambo bwana, ni mazito!! Labda serikali imuchukulie hatua kali za kisheria, ndio unaweza kuwa mwisho wake, lakini kwa akili za kiafrika, usije shangaa ndio ukawa ufunuo wake!!! Waumini wake wakawa. Mala kumi ya sasa!!
 

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
23,289
2,000
Hii tarehe ya leo tarakimu zake zimekaa vizuri sana ni 0 na 2 basi.

Leo ndio siku ambayo Nabii na mtume Mwamposya amekamatwa na jeshi la polisi na kwa maana hiyo atalala rumande nadhani ni mara ya kwanza tokea apate daraja la Utume.

Siku hii haitasahaulika kwa waumini wake iwe positively au negatively.

Nawatakia dominica ya 02/02/2020 yenye baraka!
Hata hivyo kapiga mabilioni mengi sana tena bila kulipa kodi zetu. Huyu anatakiwa kupigwa money laundering akapumzishwe "store".

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mr Easy

JF-Expert Member
Jan 16, 2016
1,529
2,000
Nashauri serikali ipige marufufuku kabisa hii biashara ya uuzaji wa mafuta ya upako na maji ya upako.
Wafuasi wake nashangaa bado wameshupaza shingo kumtetea kana kwamba anafata maagizo ya Mungu.
 

ielewemitaa

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
4,208
2,000
Hii tarehe ya leo tarakimu zake zimekaa vizuri sana ni 0 na 2 basi.

Leo ndio siku ambayo Nabii na mtume Mwamposya amekamatwa na jeshi la polisi na kwa maana hiyo atalala rumande nadhani ni mara ya kwanza tokea apate daraja la Utume.

Siku hii haitasahaulika kwa waumini wake iwe positively au negatively.

Nawatakia dominica ya 02/02/2020 yenye baraka!
Kwani Mwamposa kaua mtu ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom