zero iq


  1. mzee wa kasumba

    Mzee wa kasumba NIMEDUKULIWA

    SALAMU KWA MASIKITIKO Taarifa rasmi ambayo nimeipata sasa hivi kutoka kwa mpenzi wangu ni kwamba ame DUKUA simu yangu. Kwakuwa mwezi ulopita alisafiri, ameamua kudukua mawasiliano yangu kwa kigezo cha kunichunguza tabia zangu. Alichokutana nacho mpaka sasa anashindwa kuzungumza. Nami baada ya...
  2. P

    Tetesi: Ushauri

    Nimemaliza kidato cha NNE mwaka Jana na kupata div 2 na kwa sasa Nina matatizo kiafya sisikii vzuri niende chuo cha afya au niende advance ushauri tafadhalu
  3. P

    Ushauri

    Nimemaliza kidato cha NNE mwaka Jana na kupata div 2 na kwa sasa Nina matatizo kiafya sisikii vzuri niende chuo cha afya au niende advance ushauri tafadhalu
  4. kenny trump

    Nawezaje kumuoa jini???, na nifanyaje??

    Wakuu natamani sana siku moja nije nipendwe na demu jini, nasikia wanatajirisha sana na wanajua kupenda sana licha ya masharti yao magumu, kama kuna jini wa kike humu njoo pm, Mimi natafuta mwana mke jini wa kuoa,
  5. princemikazo

    Bungeni Jamaica

    Haille Selassie Wa gwan Rastafari I Conquer the Babylon King of Lion..Pichani ni Baadhi ya Wabunge wa Jamaica wakiwa Bungeni wakifuatilia mjadala mujarabu...Yah Man Jah Bless Em'..Bless bless bless,Booom..!! @ChaliiYaKijengeJuu.
  6. princemikazo

    Sitarudia tena kutongozewa mwanamke

    Habarini za muda huu wakuu Leo saa3 asubuhi nikiwa kitandani mara simu yangu ikaita "Bwii bwii,bwii bwii" nikashtuka kupokea chaliangu mmoko ananiambia kuna manzi kaniandalia. Khaa!! What a fcuk!! Kaniandalia mamiloo kivipi tena? Ikabidi nimwambie anipe michapo vyedi, ndo akanipa full mkanda...
  7. princemikazo

    Napenda dem mhuni

    Habarini zenu wakuu,hopeful mko vizuri,,Naam nimekua na tabia ya kuwaelewa kinyama ma'manzi ambao ni ma gangstar,wahuni,,Leo On ma way road to Sinoni daraja bee fas ya chuganian kwa chalii angu mmoko ambae sijamuona siku mingi joh tangia enzi za oldskul pale Arusha sec.picha linaanza kipande...
  8. princemikazo

    Dem ananishangaa tabia yangu.

    Oy oy it'z another beautiful day,,by the way kidhungu ni kisanga acha nikaushe nirudi kwenye Lugha ya taifa,,Mko vyema wanajamvi?!....Bac aikatai,,,Kuna mamiloo tunapiga nae book apa chuo,asa uyu mamdii amekua akikimbiza kinyama class kwa kila medani iwe ya kimataifa hadi ya tarafa,Obvious hana...
  9. princemikazo

    Machalii Mmetisha.

    .Neno moja kwao.
  10. mzee wa kasumba

    Wanawake mkitukataa tukataeni taratibu

    Habary za muda huu waungwana. Hebu tuelekee moja kwa moja kwenye mada. MWAKA 2017 Mnamo mwaka 2017 kuna binti alitokea kunivutia saana , nikaona nimtongoze . Lakini alinikataa kwa HERUFI KUBWA kabisa kwa kudai kuwa hawezi kuwa na mimi kwa sababu ana boy friend wake na anampenda sana. kwa hiyo...
  11. princemikazo

    Swali la Kizushi kwa Machalii.

    O..!,,Oi Inakuaje Wakubwa.?Ok ngoja niende moja kwa moja kwenye swali...Et Wanaume wenzangu Ukimsalimia dem/Madem Na unaona kabisa wamekusikia na wamekausha..Kuwa tu Mkweli Rohoni huwa unaongea vitu gani??? @ChaliiYaKijengeJuu.
  12. princemikazo

    Zamaradi Mketema ndani ya Clouds360 on Clouds TV,February 21.

    Aliekua Mpenzi wa Ruge Mutahaba ambae pia ni mzazi mwenzake,Zamaradi Mketema ambae amewahi pia kuwa mtangazaji pale Clouds Media Group(CMG) katika kipindi cha Take One kilichokua kikiruka Clouds TV,February 21 atakua live kupitia Clouds360 na Powerbreakfast pia, kuanzia mishale ya Saa1asubuhi...
  13. princemikazo

    Majizzo Ndani ya Clouds360 on Clouds Tv February 20

    Founder na CEO wa E-FM na TV E,Dj Majay aka Majizzo February 20 atakua katika kipindi cha asubuhi kinachoitwa Clouds360 kikiongozwa na Babie Kabae,Sam Sasali pamoja na Hassan Ngoma ndani ya Clouds Tv,,Swali je. .anaenda kuzungumzia nini?kama unajua jibu kaa nalo...
  14. kenny trump

    Mademu Kuweni Na Akili Basi

    Kama Kichwa Cha Habari Kinavyosomeka, Hawa Dada Zetu Wajawazito Hawana Akili Kabisa, Leo Nilikuwa Nipo Kwenye Dala Dala Natoka Zangu Misele Sasa Nikiwa Nimetulia Zangu Kwenye Siti Huku Nakula Muziki Kwenye Cm Yangu Ghafla Akapanda Mdada Mmoja Mjamzito Nilikadiria Kuwa Atakuwa Ana Miaka 23 hama...
  15. princemikazo

    Nitapiga mtu nimpoteze aseee.!!

    "Hivi vibishoo vis*nge sana,Eti vinatembea vimebeba vibegi vinaweka na nywele dawa,vimenyoa viduku,Headphone kila saa masikioni!Simbilisi kabisa..!!Eti swagga!?alaf vinaibuka Nyumbani kuvizia wadogo zetu Qumamake yani nikikashika nanyoa kiduku asee Tena kwa bati,Ndorobo kabisa,Kiruu!!"Hiyo ni...
  16. princemikazo

    WANAWAKE HAWANA UJASIRI WA KUTUTONGOZA WANAUME.

    Wakuu Suvai,, Shimboni sheamka,, shimboni shafo,, Aika kwa mlioitikia,, Let us back to the business,,, Kama title inavojieleza apo juu wanawake hawanaga ujasiri wa kuwaelezea hisia zao wanaume,ni wachache sana wenye huo ujasiri, unaeza kuta katika ma manzi 8 ni wawili tu ndo wanaweza, Mwaka...
  17. mzee wa kasumba

    Kuna ka mkosi kameniandama

    Salamu Kuna hii hali inanitokea mara kwa mara. Sijui ni mkosi, sijui ni pepo sijui ninini? Nikimtongoza demu yoyote na kuanza naye mahusiano , baadaye ni lazima ije itokee kupendwa zaidi na rafiki/ndugu/mtu wake wa karibu. Na hatikaye naye kufanya naye mapenzi. Hapo mwanzo sikuwa...
  18. princemikazo

    KWA KIINGEREZA HIKI NIKAOMBE KAZI CNN

    Baada ya Kujifunza lugha ya malkia nimefanikiwa kuiva kabisa,Angalieni navyoongea"You know sometimes circumstance issues,Specimen and Couldn't I speak it?Wouldn't she?Pharmacy me!Wife material"Mmeona sasa?simple as easy namna hiyo,wiki ijayo napanda ndege load to CNN,Dua zenu wakuu nipate ajira
  19. princemikazo

    Ujumbe kutoka kwa mpenzi wangu uliponikosesha utamu wa "jimama"

    Baada ya kufunga chuo Likizo ya Mwezi wa kumi na bee nikiwa Fas ya Kijenge juu Chugamaican nikaamua kutimba Tripple A FM kucheki izo mbishe na mbanga za field bablae,, Picha linaanza chaliako nimepiga suruali angu flani imeminywa kule danta ime tight kisolo na T-shirt flani oversize tunaitaga...
Top