• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

thad

  1. Sokoro waito

    Dunia ina maajabu, je ulishawahi pata mkasa kama huu?

    Natumai hamjambo wadau, Mwaka juzi nilipokuwa nikifanya kazi ofisi moja jijini Dar es salaam, nilikutwa na mkasa huu; siku moja nikiwa pamoja na ex bosi wangu kwa sasa ambaye alinielekeza kusaini docs za mteja wa ofisi ambaye alikuwa nje ya nchi kipindi hicho, kwahiyo alitutumia docs kwa...
Top