stunter

  1. Architectus

    Hakuna Kugeuziana Kibao cha Pili Tena!

    SEHEMU YA KWANZA ndio niliwahi kuwa rafiki yake mzuri sana, rafiki mwenye mapenzi ya dhati, rafiki mwenye mtizamo chanya, rafiki asie na wivu lakini mambo yakaenda ndivyo sivyo! Kwanini?? iko hivi aliwahi kuwa rafiki yangu lakini akamchukua mwanamke wangu niliekuwa nampenda kwa kuwa kwao...
  2. Yellow bone

    Maswali magumu yasiyojibika Duniani

    Naanza na hili 1.je dunia hii tunayoishi ina mwanzo wake na mwisho??????je mwisho wake ni wapi na mwanzo wake ni wapi?maana kama tukienda kusini katufiki mwisho..na tukienda kaskazin hatutafika mwisho!!! Kazi kwenu wadau...najua yapo maswali mengi sana, endelezeni mengine...
  3. Yellow bone

    Hivi hawa wanawake wa kilokole(wafia dini) wana matatizo gani?

    Inanibidi niseme nisiposema basi hawa mabinti watazidi kutamba na ku_spoil sifa za wanawake wengine wenye maadili na hekima njema. Ni hawa mabinti wa Kilokole. Utasikia naenda kwenye mkesha, naenda kwa mwakasego, naenda kwa gwaji naenda semina ya vijana, lakini sasa! Daaaaah! Acha leo...
  4. Architectus

    Mpango wangu wa kuoa ni miaka 7-10 ijayo, Je ataweza kusubiri?

    Niko na binti mmoja ana miaka 18 na nimemzidi miaka minne sasa huyu mtoto yupo advance anadai ananipenda kweli na mimi pia vivi hivo. Lakini ishu ni kwamba uyu binti anatakaa mimi ndo nimuoe na amen'gan'gana kweli kweli basi mimi nimemkubalia tu kwamba ndio mimi nitakuoa ila katika fikra zangu...
  5. Architectus

    Nimeachana na Mpenzi wangu!

    Ndugu wana MMU kama heading isemavyo Hapo Juu, Leo saa sita usiku nilikuwa Nachati na mpenzi wangu akawa kama haeleweki mara katika kuchati nikamtumia Hiki ki emoji Flan kama cha Kupuuzia demu akamind basi ikabidi nikabembeleze kakawa kanakataa ila kakaja kukubali shingo upande, Nikahisi basi...
  6. N

    NEXTMARY CLEANING, SANITATION AND FUMIGATION SERVICES

    Habari wana JF, Napenda kuitambulisha kwenu kampuni bora ya usafi iitwayo NEXTMARY, Kampuni hii inaafanya usafi maofisini,viwandani,majumbani, Pia tunauza sabuni mbalimbali za kusafishia sakafu,tiles,marble,kuoshea vyombo,kusafishia chooni na bafuni, n.k, Mpaka sasa kampuni hii...
  7. GANG MO

    Ipi ni web browser nzujri kwa computer?

    wadau habari za mchana. naombeni mnisaidie. nipo na wadau hapa twabishana kuhusu browser nzuri. nimeamua niwafowadie wadau muweze kutusaidia. ipi ni browser nzur na current katika matumizi kati ya UC Browser, Mozilla Firefox na Google Chrome?. karibuni wadau
  8. GANG MO

    ipi ni web browser nzujri kwa computer?

    wadau habari za mchana. naombeni mnisaidie. nipo na wadau hapa twabishana kuhusu browser nzuri katika window OS. nimeamua niwafowadie wadau muweze kutusaidia. ipi ni browser nzur na current katika matumizi kati ya UC Browser, Mozilla Firefox na Google Chrome?. karibuni wadau
  9. Money Penny

    Malkia(s) wa nguvu - March 2017

    MALKIA WA NGUVU~PART1 SIA: Birthday yangu inakaribia, Oh My Gaaaaash! Hata sijui nitafanya kitu gani, muda umeenda na nimechelewa mpaka inakaribia valentine sijaplan uuuwi nafwaaaa! Sijui niende nyumbani kuwasalimia, sijui nikale kwa watoto yatima, sijui nifunge na kuomba tu siku nzima kwa...
  10. Money Penny

    Msaada tutani nahitaji suluhu hapa

    Samahani kama nitakuwa nimekukwaza ila naomba tusaidiane hii mada hapa Siku moja nimekaa night Club IT PLAZA HIGH SPIRIT LOUNGE Nimekaa zangu napunguza stress Nyuma ya kochi langu kulikuwa na mijeda kama 8 hivi Wakawa wanabishana MJEDA WA KWANZA mwanamke mwenye ngozi nyeupe sio mtamu kama...
  11. Money Penny

    Happy Birthday Money Penny ~ March 8th Baby!

    Hey~Lo! Leo miguu juu na Celebrate my BirthDay and International Women's Day! ontop of the World!! Goooosh! Am Blessed right?! Maana sio kwa kupendelewa huku kwa kuzaliwa sikukuu ya wanawake Duniani! Nawatakia heri ya sikukuu ya wanawake Duniani, wanawake wooote wa Jamii Forum popote...
  12. Da'Vinci

    Naombeni kueleweshwa juu ya hili saula la mb kua pesa

    Kwa muda mrefu hili suala limekua linanitatiza aisee, -hv ni teknolojia gani inayotumika au au ni jinsi gani ukinunua vocha ukajiunga bundle la mb halafu ukaingia mtandaoni su social media eg jamii forum mmiliki wa hiyo social media anapata faida kutoka kwenue mb. -Ni mmiliki wa social media...
  13. Sokoro waito

    Bob Mtekama: FBI wa Malawi aliyekamata raia wetu huko Malawi

    Utaifa Kwanza, TANZANIA moja yenye Ushindi. Wadau hiyo ndiyo salamu yangu hapo juu. Tujuzane machache kuhusu jirani yetu Malawi hasa katika ule mji wa MZUZU ambapo inasemekana raia wetu wamekamatwa wiki iliyopita na kuzuiliwa nchini humo, haijalishi ni kweli au la! Lakini tujuzane haya...
  14. Dr.adams faida

    THE POLITICA GAMBLE

    Katika SEASON ONE ya Series yetu iitwayo "The Political Gamble"...tayari nimemaliza kufanya upelelezi wangu wa Ki-nadharia juu ya wapi alipo kijana BEN...the investigation is 99 Percent Complete...na hii ni nadharia tu ila Practical itafanywa na Vyombo vya Usalama. Mimi "P" a.k.a. Cuthbert...
  15. Sokoro waito

    Tujikumbushe enzi hizo: Je uliiandikaje Barua yako ya kwanza ya Mapenzi, na Je ilikubaliwa?

    Hamjambo wadau, Leo katika kufikiri hapa na pale nimekumbuka enzi hizo niko shule ya msingi darasa la sita huko karibu na Kenya, tulikuwa tukisoma na binti mmoja mrembo aliyeitwa Flora ila hakuwa mjanja kunizidi darasani maana nilikuwa vizuri...