red apple

  1. nameless girl

    Kitabu cha malaika wa shetani sasa kipo sokoni

    Hello wana jamii... Kwa wale wapenzi wa vitabu vya riwaya za upelelezi, napenda kuwatangazia kuwa sasa kitabu cha malaika wa shetani kinapatikana kwa bei ile ile ya shilingi elfu 10,000.Ili kupata kitabu icho, tafadhali piga simu namba 0712504985 au 0763044459. Kwa wale wa mikoani pia, tuna tuma...
  2. nameless girl

    KItabu cha salamu toka kuzimu kipo njiani

    Wasalaam wanajamii forum... Napenda kuchukua fursa hii kwa wale wote wapenzi wa Vitabu vya Joram Kiango vilivyoandikwa na mtunzi Ben R. Mtobwa kuwa SALAMU TOKA KUZIMU vitaingia sokoni tarehe 3/3/2016. Vitabu vinavyopatikana hadi sasa ni ROHO YA PAKA, TUTARUDI NA ROHO ZETU? MIKONONI MWA NUNDA...
  3. nameless girl

    Kwa wakazi wote wa Mwanza, Vitabu vya Joram Kiango vimekufikia...

    Habari wana jamii forum, Natumain wote mu wazima wa afya. Kwa wale wote wapenzi wa riwaya za BEN R. MTOBWA, sasa vitabu vya kipelelezi vya JORAM KIANGO vimekufikia. Vitabu vyote vinauzwa kwa bei ya shilingi 10,000. Ili kuvipata vitabu hivyo kwa wakazi wa Mwanza, tafadhali piga simu namba...
  4. nameless girl

    Joram Kiango sokoni tena

    Habari zenu wana jamii forum? Kwa wale wapenzi wote wa Riwaya za marehemu BEN R. MTOBWA, tayari mzigo wa MTAMBO WA MAUTI & TUTARUDI NA ROHO ZETU? UPO TAYARI. Kwa sasa, vinapatikana vitabu aina sita kwa bei ya shilingi 10,000 kwa kila nakala. Kwa wale wa mikoani pia, tunaweza kutuma nakala zao...