masara


  1. Volcano Temperature

    BRELA system yenu ni kuharibu kazi au mmetega rushwa?

    Ukiona hiyo System ya Brela ilivyopambwa na kuandikwa vitu vya maana.... Unaweza kufikiria kuwa vilivyomo ndani vina akili sana kumbe Uozo mtupu. Uncle Magu pitia pale Brela kumbe unatupiwa lawama nyiiingi, kuhusu biashara - Wahuni wameisha jenga ngome yao pale Brela. wako kwa ajiri ya Maslahi...
  2. N

    Pole mvulana

    Hii nime copy na kupaste: Mvulana mwanafunzi alimwambia baba yake kuwa siku hiyo alikuwa anajisikia kuumwa hivyo hawezi kwenda shule. Baba akamwambia poa apumzike. Baba kazi yake ni Bodaboda. Muda wa mchana baba akapata abiria binti mrembo, akamwambia ampeleke guest house X. Akamwambia yule...
Top