lukelosakafu85@gmail.com

  1. K

    Kwanini Samatta na Kiba ndio mastaa maarufu zaidi Bongo?

    Samatta na Kiba kwa sasa ndio maarufu zaidi ndani ya Bongo waliofanikiwa kimataifa, Kiba alifanikiwa kimataifa kwa kutoa singo na R.KELLY na Samatta kafanikiwa kwa kupata timu ya ulaya ya GENK.
  2. K

    baba hawezi kuondoka na kuiacha nyumba haijatulia

    juzi katibu mkuu kiongozi ombeni sefue alisema rais magu ,hawezi kufanya safari za nje kabla hajaiweka nchi katika mstari ulionyoka. nadhani hii ni maana halisi ya BABA KICHWA CHA NYUMBA. baba hawezi kufanya safari zake wakati nyumbani panayumba yumba wanafamilia hawajatulia.
  3. K

    Nimekutana na Mbwa Mikumi

    Wakuu jana nilipita pale mbugani mikumi cha ajabu nilikutana na mbwa wa kawaida akirandaranda ndani ya mbuga ya wanyama wakali kama simba na chui, sasa sijui mbwa hawaogopi simba na chui?
  4. K

    Kwanini Nyati ana nguvu za kuua Simba?

    wakuu tujuzane hapa kwa nini nyati ana ubavu wa kupambana na simba na kumuua? inafahamika kuwa simba ni mfalme wa nyika na ana uwezo kufanya atakalo ndani ya mbuga, lakini nyati nae ni mbishi sana akikutana na simba lazima pachimbike? sasa kwa nini nyati ana uwezo wa kupambana na simba?
  5. K

    Nchi ilikuwa imeoza yote, tumuombee Magufuli na Majaliwa waendelee kutumbua Majipu uchungu

    nachoweza kusema ni kwamba magufuli kaipokea nchi ikiwa imejaa majipu mwili mzima, tunachotakiwa ni kumuombea kwa mungu yeye magu na majaliwa waendelee kutumbua majipu uchungu mpaka yaishe, ila ulinzi wa moja ni muhimu kwani wanagusa maslahi ya mafisadi hatari.
  6. K

    Hivi kwanini utawala wa awamu ya nne haukuyaona haya majipu?

    inashangaza sana hasa kwa nini utawala wa serikali uliopita haukuweza kuyaona haya MAJIPU UCHUNGU yanayotumbuliwa na MAGUFULI NA MAJALIWA, tunashuhudia majipu lukuki majipu ya TRA,TPA,BANDARI, TIPER,WIZI WA MITA ZA MAFUTA,NK. swali la kujiuliza je ni kweli awamu iliyopita hatukuwa na serikali...
  7. Matola

    Ali Kiba Fans' Special Thread...

    Mashabiki wa Ally Kiba wajumuike hapa kumpa ushauri what is next baada ya mashabiki kuonesha mapenzi yao ya dhati kwa Kiba kwenye Fiesta na kuandika historia mpya Tanzania. Mimi kama Matola nitatumia effort zangu binafsi kuhakikisha nakutana na Kiba na manegement yake ili kuwapa mikakati ya...
  8. K

    Nimepigwa kibao na jini

    Wakuu yamenikuta huku, Leo usiku mida ya saa 8 nilipigwa vibao na mtu nisiyemuona yaani haonekani kabisa, nadhani ni jini lile. Naombeni msaada je nifanye nini kujiokoa na dhahama hili wakuu?