chaga lady

  1. A

    Mambo ya kufanya CHADEMA ili iweze kushinda nafasi ya Urais

    wakuu salamu, Nilikuwa natafakari jambo hili kwa kina nikaona ni vema niwashirikishe,Chadema na upinzani kwa ujumla umekuwa ukihaha kutaka kushinda katika uchaguzi hasa wa Urais,rejea uchaguzi wa kuanzia mwaka 1995 hadi 2015. Binafsi naona wanachelewa katika mambo haya ya msingi, 1,waachane...
  2. kigogo1ivi

    Graphic design za ukweli

    NATENGENEZA VITU VINGI SANA VINAVYO HUSIKA NA GRAPHIC DESIGN TWENDE PAMOJA NAIMANI UTANIELEWA.
  3. eddy_mhando

    Msaada nahitaji kuishitaki Serikali

    ndugu zangu watanzania wenzangu kutokana na mwenendo mbovu wa serikali yetu yenye kutumia mabavu...serikali inayoshindwa kufuata misingi ya kidemokrasia...kwa utafiti mdogo nilioufanya nimegundua watu wa hali ya chini ndio tunao ubeba na kuupandisha uchumi wa nchi yetu...huku pakiwa na migodi...
  4. T

    A chaga wife material click here!

    Hi ladies; My qualifications are: Learned person,hard worker,Roman Catholic,chaga,30yrs old & available Dsm. I invite an interested woman who should meets at least bellow mentioned terms; Should be a roman catholic, voluntarily interested in prayers and with God fear Chaga ( preferably from...
  5. gwijimimi

    Ni nani aliyewapa vibali vya Business permit badala ya work permit Huawei-tiGO?

    LHUAWEI TIGO PROJECT: Je, ni nani aliyewapa wachina na wahindi hawa vibali vya "BUSINESS VISA" badala ya "WORK PERMIT"? Tangu tarehe 04-01-2016 wageni wakiokuwa wakifanya kazi hapa Huawei Tigo project kwa vibali vya CTA tangu vipigwe marufuku na waziri wa kazi na baada ya ukaguzi wa kina wa...
  6. jaffari yogo

    Bora nani kati ya hawa?

    MCHAWI au MNAFIKI?