Search results

  1. Namge

    Lissu asema CHADEMA itaigawa Tanzania kwa Majimbo. Kila jimbo litakula kwa urefu wa kamba yake

    Selfish oriented policy...maana baada ya hapo kila mtu ataenda kwenye Kanda yke kufanya maendeleo..mwisho utaskia wachaga wote,mwanza, kahama ,dar na other places warudi kwao..wakinga nao the like. Kutakuwa na wasomi nao watataka wafanye kazi kwenye Kanda/Jimbo lao and the story goes on..
  2. Namge

    Lissu asema CHADEMA itaigawa Tanzania kwa Majimbo. Kila jimbo litakula kwa urefu wa kamba yake

    Hoja ya kiduanzi kabisa..na ambao wamekwisha neemeka na huu mfumo wa Sasa tutawadai warudishe fidia kwenye majimbo yaliyotoa hiyo michango..
  3. Namge

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Hi inabidi iletwe humu..
  4. Namge

    Ukweli kuhusu kafara ya kumwaga damu

    Kuna sehemu Yesu anasema "Mimi ndimi njia kweli na uzima hakuna ajaye kwa baba..." Hiyo nguvu Yesu anaitoa wapi, the whole future ya humankind iwe destined kupitia kwake. The power of blood.
  5. Namge

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Tayari mbona..watu walishatiririka zamani
  6. Namge

    Jinsi nilivyojichomoa kwa dada mpenda ngono

    Hili tatzo...wakijibu nitag mkuu
  7. Namge

    Je, ni kweli baadhi ya wanawake/wanaume wana mikosi hapa Duniani?

    Kwa wale mliopata bahati wa kutinga kakola mining pale..kuna Dada alikuwa na uzuri wa kila Aina...ila kila mtu aliyemgusa hakumaliza wiki lazima kibarua kiote nyasi.. Hizi mambo u knever know..
  8. Namge

    Jinsi nilivyojichomoa kwa dada mpenda ngono

    Kuna pisi ya kimasai ilkuwaga na izi mambo.. nilipoisoma nikawa naitegea.. inavunja madafu 2 au 3 ndo na Mimi nateleza nayo.. Ila swaga ya kufika pa Huu huwa ni ugonjwa kabsaaaa...Mimi ckuuelewa mpka siku niliona kwa TV mtu ambae alikuwa anatibiwa hiyo kitu..
  9. Namge

    Jinsi nilivyojichomoa kwa dada mpenda ngono

    Kuna pisi ya kimasai ilkuwaga na izi mambo..nlipoisoma nikawa naitegea..inavunja madafu 2 au 3 ndo na Mimi nateleza nayo ahilini
  10. Namge

    Kama ushawahi kuachwa kihivi, njoo utupe mkasa

    X:"Namge naomba tuachane..." Me: Hahahaaaa..u can't be serious! Why love. X:we ni mpole Sana... I love rude boy and yo ain't that person.. I don't feel like Me: like seriously.. X: yeah just try to understand.. Kama masihara.. aseeee upole ukaniponza.. When u truly love.. Miaka imesonga Leo huwa...
  11. Namge

    Wanaume tubadilike, tuache tabia ya kuzaa na kutelekeza familia

    "Thamani ya mtoto ipi kwenye uchi wa mamaye"...alisemaga mhenga mmoja ivi..
  12. Namge

    Mahusiano ya kimapenzi kati ya kaka na dada wa tumbo moja

    Nadhani hivyo mkuu...inakua kama roho inafuatilia..uzao hadi uzao
  13. Namge

    Mahusiano ya kimapenzi kati ya kaka na dada wa tumbo moja

    Hilo la kufuatilia ukoo nakubal asee..niliishi sehemu moja.. Kaka na Dada walikuwa wanakulana ikaleta shida.. Uncle yao mmoja akawa anwapa hela ya guest wasiwe wanafanyia nyumbani.. Kuja kuskia..karbia robo ya ukoo wanakulana..ko ishakuwa kama laana wao wanaona kawaida tu
  14. Namge

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Ni jamaa angu wa karibu Sana tu..na familia yangu anaifahamu fresh tu.. Siku isiyo na jina akanvutia waya..kuwa yupo upande wa pili wa boda amekwama kidogo,shemeji yangu anatoka jijini kuja mkoani kwa jamaa angu so atafika kabla yke kma vp nikampokee. Nikamtarifu wife afanye makeke ntapita na...
  15. Namge

    Kwanini wanawake wengi siku hizi wanapenda kuingiliwa kinyume na maumbile?

    Ndoto ya mwanamke Ni kumdhibiti mwanaume.. Ndoto ya mwanaume Ni kummliki mwanamke. Mwana kulitafta mwana kulipata
  16. Namge

    Huyu mwanamke simwelewi

    Ontuzu otale faza okopandeka onkema..
  17. Namge

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Ni Kama kibo gold kaskazini ilibamba Sana..ila mtu wa kanda akiziona leo atajua bia ya juzi..
  18. Namge

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Ni Kama kibo gold kaskazini ilibamba Sana..ila mtu wa kanda akiziona leo atajua bia ya juzi..
Top Bottom