Search results

  1. The hammer

    Nitapiga kura ya hasira Oktoba 28, 2020 kwa maslahi ya Taifa na sio chama

    Habari wanajukwaa wote wapenda mabadiliko. Kuna mambo ambayo ningependa kuwajulisha viongozi wa CHADEMA na A.C.T ya kwamba Kuna uhujumu wa UCHAGUZI unaopangwa wa kupitisha kura za wizi. 1: Wanapanga kuweka kura fake katika vituo ambavyo vipo nje ya miji na ambapo hakuna ushindani mkubwa wa...
  2. The hammer

    Video: Zuhura Yunus ulikua unaogopa nini?

    Bashiru Ally Ni mtu mkubwa kwenye taasisi ya CCM, mbona kuchokonoa pua mbele ya camera?
  3. The hammer

    No Tuachie Timu Yetu

    Wakati Simba inapitia kipindi kigumu miaka 5 iliyopita mlikuwa wapi kuchangia hizo 10,000/=? Mnataka mueekewe 20 B ili mzile.Kama mliduriki kula rambirambi,20B mtaziachaje?
  4. The hammer

    Marekani: Afisa wa polisi aliyefutwa kazi Derek Chauvin ashitakiwa kwa mauaji ya George Floyd. Mkewe ataka talaka

    Hadi mtu ashitakiwe kwa mayaji kwa 1st or 2nd degree order huyo mtu inabidi aseme ninaua kwa makusudi Nini? Maana naona Kama kwa Hilo Kama unasema ushahidi wa kumpata na hatia kwenye 1st au 2nd itakuwa mgumu Basi hakuna mtu anayeweza kushtakiwa kwa ngazi hizi hadi muuaji akiri au aandike...
  5. The hammer

    Janga la Corona: Trump asema kuwe na chanjo au kusiwe na chanjo Marekani kufunguliwa

    Kwa unavyoona,je umejibu vyema swali nililokuuliza? Na unajuaje Kama so success person? Na je niliuliza kuhusu kuwajibika na kutafuta mafanikio katika Maisha yangu?
  6. The hammer

    Janga la Corona: Trump asema kuwe na chanjo au kusiwe na chanjo Marekani kufunguliwa

    Tumeweza Nini hadi sasa katika uchumi,siasa Safi,teknolojia,burudani na michezo,elimu,afya, n.k.Tumewazidi Nini katika hayo au chochote unachokijua ambacho Ni kizuri.
  7. The hammer

    Mwakyembe: Aagiza BMT kuangalia namna ya kupunguza wachezaji wa kigeni Ligi Kuu

    Kwanza naona angeanza kuweka Sera kwenye michezo iliyokufa hapa Tanzania Kama ndondi,riadha,kuogelea,basket,netball n.k,akifanikiwa katika Hilo ndipo tutajua Sera zake zinaweza kuinua kiwango Cha soka nchini. Hata hivyo Kuna michezo mingi nchini,ashughulike nayo hiyo Kwanza. Kenya,Uganda...
  8. The hammer

    Licha ya Covid 19, bado walimu watakiwa kukamilisha topic zao

    Pia na gharama za karatasi analipia Nani katika shule hizi za serikali ambapo hakuna ada.
  9. The hammer

    Top betting 2020

    Wengine hawakupi. Tena wengine hadi 200,000,000+
  10. The hammer

    Happening now at Kondo Bahari Beach: Marehemu wa watu tofauti kama 10 wanakuja kuzikwa hapa Kondo

    Sina mashaka na taarifa yako Ila nina swali moja la msingi... Huyo ndugu yako alikuwa na maradhi mengine tofauti na Corona? Nataka nijue Kama hili gonjwa linaweza kumng'oa mtu hata Kama Hana magonjwa mengine
  11. The hammer

    Waafrika waanza kufukuzwa kutoka China, hawaruhusiwi kwenye mahoteli au maeneo ya wazi

    Kama ndivyo ilivyo,sijui viongozi wetu huwa wanajadili Nini kwenye vikao vya A.U. Suala la namna hiyo Kama limetokea kwa,wangeita kikao Cha viongozi wa Africa na kuchukua maamuzi magumu ya kuwao kuwaondoa WACHINA wote popote walipo AFRIKA. Najua,Mambo Kama hayo yasingetendeka mbele ya wababe wa...
  12. The hammer

    Kikosi bora cha Simba SC 1990-2010

    Malota Soma na Madaraka Seleman,mmojawapo hapo kipa bora kabisa aliyekuwa anasifiwa kwa Afrika Kanka Vemba anafahamu shughuli yake.1993 mbele ya akina Abilio,Yanda,Libengue,Kanka Vemba,Kuleka,Lolo hawakuamini kilichotokea Hapo Dar. Ndani ya Mita 30 Kanka anavishwa kanzu na Malota kuandika bao la...
  13. The hammer

    Lectures: Jifunze English katika Thread hii Bure kabisa

    Katika mada ambazo nitazifuatilia hadi mwisho basi ni hii. Ila vipi hapo kuhusu Cry,Sky,Spy e.t.c
  14. The hammer

    Hivi Ulaya na Marekani nako Mvua ikinyesha Umeme huwa unakatwa?

    Mapinduzi ya viwanda China yameanza mwaka gani Na vipi nchi Kama Malaysia,Vietnam,Thailand zipo juu yetu hali kwamba miaka ya 1960 tulikuwa nao pamoja. Na ni karne ipi ambayo nchi zote duniani zilikuwa Na karibia kiwango sawa cha maendeleo? Na kwanini gape likaongezeka hapo katikati?
  15. The hammer

    Baada ya Chirwa kugoma kurudi, Mkwasa afunguka

    Simba inatoka huko sasa.Itabaki Yanga na akina Ndanda fc
  16. The hammer

    Abiria walioenda kula sikukuu washindwa kurudi, wakwama stendi kwa siku 3

    Mkoa Wa pili kuwa Na maisha bora kabisa hapa Tanzania kuanzia Elimu,makazi na milo sio ya kuhangaikia.Yaani mkoa Wa pili kwa maisha bora wa kwanza kwa makazi na usafi unasema wana IQ ndogo.Sina shaka mtu anayepata sifuri hisabati akamtusi Albert Einstein kuwa Ana IQ ndogo.Lakini sishangai maana...
  17. The hammer

    Abiria walioenda kula sikukuu washindwa kurudi, wakwama stendi kwa siku 3

    Mi sijawahi kuona matambiko kwetu ila ile kujumuika pamoja napata faraja Sana.Then Luna yale mambo ya kuhimizana kufanya shughuli fulani au kupata msaada unapokwama no tofauti na mazungumzo ya simu ambayo uzito unakuwa mdogo. Lakini kuna marafiki,mfano kuna wakati sikwenda huko kwa miaka 5...
  18. The hammer

    Abiria walioenda kula sikukuu washindwa kurudi, wakwama stendi kwa siku 3

    Kwahiyo na kusheherekea sikukuu pamoja tutumie Skype?
Top Bottom