Search results

  1. Mkikuyu- Akili timamu

    Tanzania kuipita Kenya kiuchumi

    Very good analysis from a Kenyan of European ancestry. Of course jubilee idiots will disagree
  2. Mkikuyu- Akili timamu

    Watanzania mbona msiwape taarifa makampuni ya kimataifa yanayong'ang'ania kuajiri Wakenya kwamba hawaruhusiwi

    Nashagaa sana mikenya inang'angania kuingia Tz. Si mlisema humu in corona republic, huyo mkurugenzi aende Kenya afungue biashara yake binafsi awache kutafuta kazi Tz
  3. Mkikuyu- Akili timamu

    Hivi Watanzania, mbona mumefyatuka namna hii kisa mzungu kahoji mlivyotumia msaada aliyowapa dhidi ya Corona?

    Ukipewa pesa, umepewa..Hizo hadithi zingine za kupangiwa utakavyo tumia wapeleke vijiweni kwao
  4. Mkikuyu- Akili timamu

    How rich is Kenya?

    NCHI TAJIRI AMBAYO INA SHIDWA KILIPA MADENI YA CHINA? Eti hadi mnaitisha kikao maalum cha bunge kuomba msamaha..
  5. Mkikuyu- Akili timamu

    Akili Kubwa - bunduki zilizotengenezewa hapa Kenya zinatumika Somalia

    Maasai kuja nairobi tapea wewe AK47 ya kuchunga ng'ombe. Hapana chukua hizo takataka za jubilee
  6. Mkikuyu- Akili timamu

    Akili Kubwa - bunduki zilizotengenezewa hapa Kenya zinatumika Somalia

    So you Quoted me 3 times for my single comment? HAHAHAHA I can see the kiwaru you are desperately trying to swallow as you fight back salty tears...Go play with your toy guns, Tanzania's Police and military use only Russian,israeli,American or British Guns...Come play at the border
  7. Mkikuyu- Akili timamu

    Akili Kubwa - bunduki zilizotengenezewa hapa Kenya zinatumika Somalia

    Good Guns have demand not from Military but from Everyone in the market. That's why US Army's AR15, And M16s Are such hot cakes everywhere. Tell your naked king to sell those toy guns on the open market to test their appeal by experts not by internal military propagandists. This is just another...
  8. Mkikuyu- Akili timamu

    Tanzania brews another storm with 5pc cargo tax

    Pay Taxes stop complaining. What is 5% to your so called trillion dollar economy? Isn't that pocket change you can easily collect from one day in kibera
  9. Mkikuyu- Akili timamu

    Tanzania yashtushwa na hali ya uvunjifu wa amani kwenye Uchaguzi wa Marekani

    Hivi Marekaki ambao ni mabwana wa wapinzani Tanzania hawawezi Fanya uchaguzi kwa amani na uadilifu? mnataka Tanzania iwafunze democrasia? Takataka nyie
  10. Mkikuyu- Akili timamu

    Kwanini Rais Uhuru hajahudhuria uapishwaji wa Rais Magufuli?

    Kenyatta leo ako Italy kuzungusha bakuli ya msaada, japo bado hakupewa mwaliko rasmi.
  11. Mkikuyu- Akili timamu

    Uchaguzi wa Tanzania ni mfano wa kuigwa hapa Afrika

    Huu ni upuuzi tupu, nani kabaini kuwa hizo ni karatasi za uchaguzi? hata wewe mwenyewe unaweza chapisha zako badia kirahisi sana, tupo majira ya technology..acheni kutapatapa kama wafa maji..Hii inaitwa FAKE news
  12. Mkikuyu- Akili timamu

    Uchaguzi wa Tanzania ni mfano wa kuigwa hapa Afrika

    Unajuaje kama huyo kiwete wenu lissu kampigia Magufuli? Kura ni siri.
  13. Mkikuyu- Akili timamu

    Uchaguzi wa Tanzania ni mfano wa kuigwa hapa Afrika

    Mumezoea kura za kule Twittani na Facebook. Kura in siri, Mkitaka kura iso ya siri mseme ndio tuwakamate pabaya kila uchaguzi Serikali sio kanisa ama msikiti..Wenyewe mliamua kulala kitanda kimoja na beberu had I mkakodi Robert amstandam..Nchi ya nyerere lazima ilindwe
  14. Mkikuyu- Akili timamu

    Watanzania wamefungiwa internet

    For those who still want to hide behind keyboards and insult HE Magufuli JPM but still don't understand my message..Here is a simpler setup that doesn't risk your personal data being mined by commercial VPN cayotes.. Simple..Install Zerotier SDN (software Defined Networking). It simple to use...
  15. Mkikuyu- Akili timamu

    Watanzania wamefungiwa internet

    There is enough internet to watch porn in 8k Resolution. But there is zero internet to hide behind psedo names and undermine the popularly Elected president..H.E John Pombe Magufuli..
  16. Mkikuyu- Akili timamu

    Uchaguzi wa Tanzania ni mfano wa kuigwa hapa Afrika

    Kama familia take haikumpigia kura kuna shida hapo? Kama yeye mwenyewe hakujipigia kura kama walivyo Fanya wapinzani wengi unataka tufanyeje? Kura in siri ya mtu binafsi .Ama unataka tufanye kura iso ya siri?
  17. Mkikuyu- Akili timamu

    Watanzania wamefungiwa internet

    Internet Ipo kwa wingi..ila matumizi yake kueneza uhuni dhidi ya chaguo la watanzania ni marufuku
  18. Mkikuyu- Akili timamu

    Uchaguzi wa Tanzania ni mfano wa kuigwa hapa Afrika

    Wengi wata puuza huu Uzi, Mtakuja kuelewa baada ya machafuko Huko America.
Top Bottom