Search results

  1. ipyax

    Dawa ya michirizi ni ipi?

    Tumia hayo mafuta
  2. ipyax

    Baba kalogwa na Mama wa Kambo, nifanye nini?

    Ingia chimbo la ukweli umfungue Mzee wako
  3. ipyax

    Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

    Kama Usain Bolt [emoji1787]
  4. ipyax

    Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

    [emoji1787][emoji1787] Kweli tembea uone,,nilikua namwelewa tu kishkaji alivoanza mizinga nikachapa lapa.
  5. ipyax

    Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

    [emoji847][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  6. ipyax

    Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

    She is the one[emoji27]
  7. ipyax

    Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

    Ndie yeye Dah[emoji27]! Kumbe nae yule uza uza[emoji124][emoji124]
  8. ipyax

    Mwanamke au mwanaume wako akijiunga Badoo muogope

    Huyu miss gatty wa Insta?[emoji27]
  9. ipyax

    Kwanini bidhaa nyingi zinazoagizwa kuja barani Afrika zinatokea China isipokuwa magari ambayo yanatokea Japan?

    China ni left hand drive kwa hiyo hatiwezi kununua magari used toka huko wakati mjapan tunaendesha upande mmoja. Wabongo hatuna hela za kuweza kununua magari mapya so lazima mjapan abaki na ufalme wake. Hata USA used cars ni cheap kama Japan shida ni left hand drive ndio maana hatuagizi huko.
  10. ipyax

    Wamiliki wa BMW Shikamooni

    Sikadirii chief huo ndio ukweli.
  11. ipyax

    Wamiliki wa BMW Shikamooni

    Sio hivo Gari za mjerumani siku hizi toka 2013 zinakuja bila oil dipstick[emoji27].
  12. ipyax

    Wamiliki wa BMW Shikamooni

    [emoji1787][emoji1787]
  13. ipyax

    Badili mtazamo wako kuhusu BMW

    Anxiety weighs down the heart, but a kind word cheers it up. Proverbs 12:25 NIV https://proverbs.bible/proverbs-12-25 Sio mawazo ya kimasikini chief BMW ni money pit period.Unaweza kubisha hapa lakini huo ndio ukweli, German luxury cars ni nzuri zikiwa mpya under warranty tu.
  14. ipyax

    Nimehitimisha kwamba watu wasioamini uchawi upo hayajawakuta, na yakiwakuta huteseka bila kupona mpaka kifo

    Rafiki yangu tu sio ndugu,ishu ya kumpeleka nchi yoyote hainihusu chief.
  15. ipyax

    Nimehitimisha kwamba watu wasioamini uchawi upo hayajawakuta, na yakiwakuta huteseka bila kupona mpaka kifo

    Kuna sister alienda chimbo anataka kuolewa na yule Mzee akamfanyia kazi Kisha akamwambia mwanaume wa 3 kukutongoza ukirudi town lazima akuoe kwa harusi ndani ya siku 90 zijazo. Wiki mbili zilizopita tumekula wali ndani ya time frame ile ile ya mtaalam.
  16. ipyax

    Nimehitimisha kwamba watu wasioamini uchawi upo hayajawakuta, na yakiwakuta huteseka bila kupona mpaka kifo

    Hapa jamii forums watu wakiwa nyuma ya keyboard wanakua na misimamo ya kushangaza sana,unaweza hisii wote wako ulaya huko kwa jinsi wanavyo dharau na kubisha kwamba uchawi hakuna. Uchawi upo sana hapa Africa na majority ya watu wana practice kwa mdgumuni mbali Mbali. Wengine wanaenda kwa...
  17. ipyax

    Yupo Wapi Vengu wa Ze Comedy?

    [emoji28][emoji28][emoji28],kumbe tuko humu eeh[emoji106][emoji106]
Top Bottom