Search results

  1. samora10

    Wapinzani ombeni msamaha kwa Watanzania, mtasamehewa

    Daaaah ni wewe huyu kaka mkubwa?
  2. samora10

    Uchaguzi 2020 Dar: Tundu Lissu akamatwa na Polisi, aachiwa bila masharti

    Hamna mwananchi wa kawaida anayeshangilia huu udhalimu..wanaoshangilia wana agenda zao na wanafaidika na hali ilivyo! Ni kukosa uzalendo kwa taifa tu na tutakuja kujuta siku si nyingi
  3. samora10

    Uchaguzi 2020 Dar: Tundu Lissu akamatwa na Polisi, aachiwa bila masharti

    Kuita wenzako mbwa kisa tu wanaamini au kua na mitazamo tofauti na wewe si sawa...
  4. samora10

    Kwani demokrasia ni kuchagua wabunge wa CHADEMA na ACT-Wazalendo?

    Endelea kuandika ujinga tu..zile buku saba saba ndio basi tena..mmetumika sasa ni wakati wa kutupwa chooni
  5. samora10

    Trend Reading: Wanaohamia CCM wasibezwe! Wanaona mbali, 2020 Majimbo yote kurejeshwa. Je tunarejea nchi ya Chama kimoja?

    Nimekusoma mkuu..kwa hiyo tutegemee maendeleo ya kiwango cha juu sio? Kuna haja hata ya kufuatilia bunge lijalo? Kama ndivyo tutakua tunafuatilia nini?
  6. samora10

    Uchaguzi 2020 Yaliyojiri sehemu mbalimbali Tanzania katika zoezi la upigaji kura za Rais - Oktoba 28, 2020

    Naona unateseka..ulikua na matokeo yako mfukoni nini? Wananchi wameongea
  7. samora10

    Uchaguzi 2020 Dkt. Bashiru: CCM imefanya kampeni za kistaarabu

    Kwamba ustaarabu ni kutishia kutopeleka maendeleo sehemu kwa sababu wamechagua upinzani?
  8. samora10

    Uchaguzi 2020 Ziara ya Dkt. Magufuli Kilimanjaro imebeba ajenda za msingi

    We jamaa bana.. Moshi wanajielewa.. Yani mpaka umpigie mtu kura ndio akuletee maendeleo? maendeleo yanaletwa na kodi yako sio kura yako!
  9. samora10

    Uchaguzi 2020 Dkt. Magufuli aombewa baraka na masista wa Bikira Maria of Kilimanjaro akiwa Moshi Mjini, Kilimanjaro

    Ndio maana wengine tumepumzika kwenda makanisani.. Hao Masista wanajua Mke wa Azory Gwanda au baba na Mtoto Wa Ben Saanane wana hali gani? Mungu atawapimia kwa kiwango kinachostahiki!
  10. samora10

    Uchaguzi 2020 Dkt. John Magufuli bado tunamhitaji sana kama Taifa

    Mkuu Pascal Mayalla seriously? Dissapointed to read this from you tena ulitilia maanani wewe ni mwandishi wa habari!
  11. samora10

    Uchaguzi 2020 NEC yamuita Tundu Lissu kufika mbele ya Kamati ya Maadili ya Taifa

    NEC naona wanatetea mkate wao...mwaka huu hakuliki na chooni hakuendeki maaanina! Wamuite boss wao kwanza kwani anagawa taifa hadharani kwa kauli zake za kusema watu wakichangua upinzani hatapeleka maendeleo kama vile anajijua ameshashinda na hela anatoa mfukoni kwake
  12. samora10

    Uchaguzi 2020 CCM walijikita kununua wapinzani wakaacha kuwekeza kwa wapiga kura

    Na bado wanafanya makosa yale yale...naona kwa sasa wanawekeza kwenye matamasha ya muziki na kuvalisha wasanii kofia badala ya kunadi sera..
  13. samora10

    Miaka 10 Kawe Barabara ni mitaro ya maji, Gwajima okoa jahazi

    Atajenga hiyo mitaro kwa sadaka? wewe ngojea kwenda Alabama sisi Tutaendelea na Halima
  14. samora10

    Uchaguzi 2020 Yaliyojiri Kutoka Uwanja wa Lake Tanganyika, Kigoma: Kampeni za Dkt. Magufuli kusaka urais 2020-2025

    Huyo huyo Bashiru alisema CCM haitatumia wasanii tena TOT inatosha...Muulize leo imekuwaje? Bila wasanii na malori ingekua aibu..endeleeni kuwapa raha ya Fiesta watanzania maana miaka mitano yote hii wamekua wanyonge na wasio na furaha!
  15. samora10

    Uchaguzi 2020 Halima Mdee aache kumnenea mabaya Askofu Josephat Gwajima, akikaidi atapata laana!

    Wana Kawe tuna jambo letu tarehe 28 Octoba.. Hatuwezi kuchagua matapeli wa dini kutuwakilisha bungeni!
Top Bottom