Search results

  1. kinjekitile70

    Kitu cha ajabu ulichokuta kwa rafiki/jamaa!

    Nilienda kwa mwanangu mmja Nikakuta biblia agano jipya 9 Na agano la kale 12 Wala sikutaka kuuliza za nani!!
  2. kinjekitile70

    Hodi humu jamvini

    Karibu sana mgeni ila kuwa makini Kaka Mshana Jr ni mlozi wa Jf Na GENTAMYCINE ni mzee wa fiksi laana
  3. kinjekitile70

    Ulinzi wa Lissu hatari, matukio yake yote yanarekodiwa

    Nulijua uko kwenye ulozi tuu mkuu
  4. kinjekitile70

    Uchaguzi 2020 Uzi wa mabango ya Uchaguzi mkuu 2020

    Ntarudi kampen ikianza
  5. kinjekitile70

    Mke wa Nabii Anusurika Kuliwa Uroda

    Kifupi Nabii ni Abraham Mke ni sara..
  6. kinjekitile70

    Israel yatibu wagonjwa watatu Wa kwanza kutumia Plasma

    Wewe unavaaje vikuku mwanaume
  7. kinjekitile70

    Bashiru unajaribu kumshika simba sharubu zake? Umetumwa?

    Wakuu nisaidieni mbona nashindwa kufungua hizi attachment Inaniandikia please wait tuuh
  8. kinjekitile70

    Tundu Lissu ana wafuasi 75,000 tu huko Twitter?

    Una lingine la kusema labda!??
Top Bottom