Search results

  1. Data Manager

    Unakumbuka kauli gani (kejeli) ya Ex wako baada ya kuachana?

    Bado niko kwenye W.Sina sina X na utu uzima huu. Ila vi side chik vilikuepo ambavyo mpaka mnagongana hujui mnasimamia wap.Maana sio wapenz wala si marafiki ila mnajuana kisela tu
  2. Data Manager

    Changamoto za kukosa connection katika ajira

    Mtaa unanifunza somo zuri sana.Siamin kama kama ninaweza kufanya ninachoendelea nacho bt almost niko njia ya panda ya kutopenda ajira tena.
  3. Data Manager

    Ushawahi kujutia kufanya mapenzi na mtu na ilikuwa ni kwanini?

    Humu ndani full miharufu full mavinyaaa na vichefu chefu juu πŸ˜§πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜–πŸ˜–πŸ˜–
  4. Data Manager

    Ushawahi kujutia kufanya mapenzi na mtu na ilikuwa ni kwanini?

    Balaa mkuu.hii nadhan ni season 2 ya kula tunda kimasihara
  5. Data Manager

    Ingawa ni wakati mgumu wa hisia kali za majonzi na simanzi, Wamama jitahidini kudhibiti maneno yenu mbele ya waombolezaji

    Mi mwenzenu siliagi msiban mpaka najishangaa.Siwez hata kidogo. Nakumbuka nimelia mara 2 tu.Ya kwanza mama alipofariki nikiwa darasa la pili.Na nililia baada ya kumuona baba analia so ikaniogopesha kuona mzee analia na mm ndio kulia sasa.bt i was a kid. Mara ya pili ni 2014 baada ya kufiwa na...
  6. Data Manager

    Hatimae Kelvin Twisa afunga ndoa

    Like i sense some hard feelings hapa πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  7. Data Manager

    Kuna watu wana bahati jamani, sijawai kuona mwanamke mkarimu kama huyo dada

    πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  8. Data Manager

    Ilibaki kidogo nifumaniwe nyumbani kwa Classmate

    Hapo kwa msomaji Abdala mwaipaya umenichekesha sanaaaaπŸ˜‚
  9. Data Manager

    DPP aeleza sababu Nusrat Hanje kuachiwa huru

    Mods nadhan hii ID imedukuliwa.msaada wenu arejeshewe mmiliki halali johnthebaptist mwenyewe
  10. Data Manager

    Sijui hatima ya haya mahusiano

    Oohoo!!!πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  11. Data Manager

    Press conference ya BAWACHA hivi leo: Sura zenye majuto, huzuni, hofu, woga

    ..... ....."Poleni mashangazi ila mkome!" πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
  12. Data Manager

    Kigali, Rwanda: Profesa Pierre Claver Kayumba afariki Dunia, mwili wake waokotwa barabarani | Ni Kaka binamu wa marehemu Jenerali Kayumba Nyamwasa

    Balaa mkuu. Na kama umesoma hiyo habar ya kiingereza hapo inaaeleza jamaa ni moja kati ya maprof wa 3 tu wa pharmacy Rwanda nzima? Rwanda nzima maprof wa phamarcy wa 3 tuuu? Ila jamaa anawalamba kama kawa.Kwel watabaki mazumbukuku
  13. Data Manager

    Tetesi: Waliofukuzwa uanachama CHADEMA waanza kugawanyika

    Ahahahaha.pole mkuu..just get used to hiz terminologies za humu jf..
  14. Data Manager

    Bwana Ndugai anahitaji msaada wa haraka wa saikolojia

    Nimefarijika kusoma hii toka kwako. Ikabid nirudie mara kadhaa kuangalia id yakoπŸ˜‚
Top Bottom