Search results

  1. mmh

    Tukumbushane tulikotoka kama nchi kuhusu Kenya

    Jamani zamani TBC ikijulikana kama radio Tanzania ilikuwa haipatikani maeneo mengi ya nchi badala yake ilikuwa rahisi kuipata KBC kwa hiyo wasanii na watangazaji wa Kenya wakawa maarufu sana kuliko as Tanzania. Akina mahoka, vipindi vya huu sio uungwana, kina baraza, etc. Na bidhaa zao sabuni na...
  2. mmh

    Uchambuzi wa mafanikio ya TLS chini ya Tundu Lissu

    Tumeona chini ya Tundu Lissu TLS ikijenga mjengo wake kwa vipato vitakanavyo na malipo ya wanachama. Kwanini Tundu Lissu hakuweza kusimamia CHADEMA nacho kijenge ofisi yenye hadhi yake kutokana na michango wanayokatwa wabunge wake? Je Tundu Lissu wa TLS na wachadema ni watu wawili tofauti...
  3. mmh

    Mauaji ya kutisha ya wanawake Wilayani Misungwi

    Kwa muda sasa wilaya ya Misungwi kumeibuka mauaji ya kutisha sana. Wanawake wakiwa mashambani wanakamatwa wanafanyiwa vitendo vya kudhalilishwa kisha wanauliwa na kuchukuliwa viungo vyao vya siri. Na kuna baadhi ya vijiji pia wanaume nao wanauliwa hivo. Lakini hasa wanawake ndo wanafanyiwa...
  4. mmh

    paradox of consistency viwanjani

    nawauliza chadema ambao wamechagua away ground kuhost match zao, hivi inawezekanaje toka muanze kupata matokeo yako constant 54% kwa 44% mpaka mwisho? hiyo formula yenu kiboko. ili kuelewa muje kwa akili ukija kinyumbu hutaelewa.
  5. mmh

    Ombi: Dr. Slaa awe katibu mkuu wa CUF Maalim Seif akiondoka

    kama itatokea Maalim akatimka cuf tunaomba sana dr. slaa avae viatu vya katibu Mkuu cuf. naamini Kabisa chini ya Mkiti lipumba na katibu Mkuu slaa hiyo cuf itakuwa chama kilichofanya total overhaul ya uelekeo. pia jitihada zifanywe kuwarudisha ndani ya chama kina Hamad rashidi na chief yemba...
  6. mmh

    Madudu CHADEMA Ubungo: M/kiti ajichimbia kisima nyumbani kwake, awauzia wananchi maji

    jimbo la Ubungo serikali ilitoa hela wananchi wachimbiwe kisima cha maji, kwa vile Mkiti wa mtaa ni chadema kajichimbia nyumbani kwake na kujiunganishia yeye tu! then anawauzia wananchi, na mradi kauita eti maji ya chadema, Hawa watu ni shida nawauliza great thinkers je nimtaje huyo mheshimiwa...
  7. mmh

    le proffesor lipumba live startv muda huu

    mjadala unaendelea wa kujadiri mgogoro ndani ya cuf. lipumba yuko DSM mzee hamduni yuko Mwanza
  8. mmh

    kwa kanda ya ziwa na maziwa makuu tu

    mheshimiwa wakili msomi Tundu lisu raisi wa TLS na mwanasheria Mkuu wa chadema na mbunge wa singida mashariki hivi karibuni amekuwa akiwaelekeza mahali kwenu pa kwenda kisiasa. naamini mmemuelewa. msing'ang'anie sehemu msiyotakiwa. na uzuri ni kwanda number don't lie na nyie ndo huwaga decision...
  9. mmh

    Waandishi wa habari vs wamiliki wa habari

    Ukijaribu kuvaa viatu vya wanahabari utahisi visivyokuwa vya kawaida ila wao wamelala hawana Habari. Ukiangalia miondo ya vyama na malengo ya vyama vya wafanyakazi utaona kuwa ni ngumu sana wamiliki na wafanyakazi wao kuwa na mtizamo mmoja. wafanyakazi kwa umoja wao huungana kudai masilahi bora...
  10. mmh

    Naomba Star TV mrushe live ibada ya Kanisa la Ufufuo na Uzima Jumapili hii

    Nawaomba sana mrushe live hayo mahubiri ya Gwajima ya Jumapili ili ajichoreshe zaidi. Mnaowasiliana na Anthony Dialo please mfikishieni hilo ombi
  11. mmh

    TEMESA tambueni mnabeba roho na Mali za watu kupitia vivuko vya MV. Magogoni & MV. Kigamboni

    TEMESA tafadhalini sana , mnabeba roho na Mali za watu kupitia vivuko vya MV. Magogoni na MV. Kigamboni, tumetoka kulia juzi tu ajali Arusha, tunaomba muepushe ajali inayowezekana katika vyombo hivyo. Wale waendesha vyombo siku hizi sidhani kama ni competent ndo maana ile MV. Magogoni...
  12. mmh

    Clouds Media group: Chances never come twice au tragedy come in thrice

    Chances never come twice au tragedy come in thrice. Hili tukio limekuja mnalaani na kulaumu na hata kuamua kuside na waliokuwa maadui wenu dhidi ya rafiki yenu. Rafiki wa kweli ni yule anayesimama na nyinyi wakati wa shida. Sio siri mlikuwa mnakabiliwa na ushindani mkubwa sana kibiashara na...
  13. mmh

    utabiri: chaguzi za wenyeviti

    Kutokana na saga la ngada natabiri uchaguzi wa wenyeviti wa chadema taifa na club ya yanga utafanyika haraka sana baada ya nafasi kuwa wazi, wadau wa maeneo hayo andaeni succession plan haraka na mapema. Haya ni maono yangu tu na si lazima yawe kweli.
  14. mmh

    Tofauti ya Meya na raia wa kawaida

    Kumezuka tabia ya mameya ya kulalamika sana mitaani kuhusu maslahi yao kimadaraka na kiuchumi, hivi majukumu na nafasi ya Meya ni nini? Tusije kuwa tunapata mameya kutoka vijiweni na kushindwa kujielewa nafasi zao. Meya mmoja wa UKAWA amegeukia shilingi na imani imemtoka kabisa maana anaona...
  15. mmh

    Suala nyeti: Mgawanyo wa ruzuku UKAWA

    Kila siku tunaambiwa UKAWA imesaidia sana mgombea uraisi kupata kura nyingi. Kabla ya kuungana tuliambiwa kuna technical committee iliyokuwa inakaa na kuangalia namna gani pia ruzuku itakayopatikana kwa chama kitakachosimamisha mgombea itagawanywa kwa vyama shiriki vingine. Tunapenda kujua kwa...
  16. mmh

    Tusibaguane kwa vyama, sisi wote ni Watanzania

    tusibaguane kwa vyama, sisi wote ni watanzania nchi ni yetu sote, kwa nini tuwekeane visa wakati sote tunatakia mema nchi yetu tz. napendekeza tuondoe fitna katika kutambua na kutekeleza mambo yanayohusu nchi yetu. vyama havitusaidii sana kama nchi. na tukiendekeza vyama naona mbele giza. kama...
  17. mmh

    Huduma za kisheria katika uanzishaji kampuni

    Ndugu wana jf wenzangu, naombeni anayejishulisha na mada hapo juu aweke contact hapa ili wanajf tufaidi pamoja fursa zilizopo na zinazotarajiwa. asaanteeeeeee
  18. mmh

    Usafiri wa anga

    Iko wazi usafiri wa anga hauna mamlaka inayothibiti bei za makampuni, bei za tiketi za ndege ni kufuru! Tena local flight! Mbeya - Dsm- Mbeya route is worste kwa ughali! na makampuni hayo yanajinasibu eti yana bei nafuu! Serikali tunaomba mumulike haya makampuni ya ndege ili kutulinda raia na...
  19. mmh

    Nilichostaajabu - siasa za kizazi kijacho

    tukubali tukatae watoto wa sasa hivi wanafuatilia siasa sijawahi kuona. ukikuta watoto wanacheza kwa sasa hawana tena michezo yetu ya zamani mfano mama na baba, au kujipikilisha mchanga, etc. bahati nzuri kwangu watoto wanakuja sana kucheza kwa nje kwa sababu kuna watotot wenzao na mama yao yuko...
  20. mmh

    Kwa wana CHADEMA halisi

    Ndugu wapenzi na wanachadema halisi wa chadema na mageuzi kwa ujumla, haihitaji kuwa na degree kujua tumesaritiwa na watu tuliwaamini na kuwapa vyeo ndani ya chama chetu ili watuongoze, cheo ni dhamani. hatutakiwi kubeba makosa ya mbowe wala yeyote, kila mtu atabeba msalaba wake mwenyewe...
Top Bottom