Search results

  1. Entim

    Uchaguzi 2020 Kawe, Dar: Kura feki zanaswa, Wananchi wazichoma moto!

    Wakiweka ushahidi watanyang'anywa na kuambiwa ni kura halali, watarudisha kwenye ballot box na kuwafunga pingu wanaolalamika. Dawa ni kuichoma moto
  2. Entim

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Asante Mshana Jr, je unanishauri ninunue? Au niagize tu AT?
  3. Entim

    Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

    Wazoefu wa magari madogo yanayotumia Continuously Variable Transmission ( CVT) Ninaomba ushauri kuhusu faida za CVT na je yana hasara gani pia? Hapa Tz mafundi na vipuli vinapatikana wapi? Nk
  4. Entim

    Msaada: Namna ya kupambana na sumu ya nyoka ukiwa pekee yako sehemu ambayo hakuna huduma ya kwanza

    Nitapata wapi jiwe genuine? Na nitajuaje kweli ni genuine?
  5. Entim

    Waziri Ummy: CoronaVirus bado ipo, tuendelee kuchukua tahadhari

    Herd immunity. Wiki hii mate wangu alifariki kwa COVID-19, wiki iliopita jirani zangu 2 walifariki pia. Na ofisini tuna mgonjwa mmoja (driver). What wanders around comes around.
  6. Entim

    Rais wa Chama cha Madaktari Tanzania: Wagonjwa wa COVID19 wamepungua SANA nchini

    Naona Dr. Elisha ameremba bandiko kuthibitisha hitaji la moyo wa Mfalme. Mara paap uteuzi.
  7. Entim

    Moshi: Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Alikiri tu na kusalimu amri ili asiuwawe, kile kipigo ukipatwa nacho unaweza kuita maji maaathiii....[emoji2][emoji2]
  8. Entim

    Jeshi la Polisi lapiga marufuku mikusanyiko kwenye sikukuu ya Eid

    Bashite amesema covid 19 kwishaa! ametoa mwaliko, IGP anatoa karipio, basi tuendelee kubaki mikoani Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Entim

    Marekani yaipatia Tanzania billioni 12 kukabiliana na Corona

    Sisi ni dona kantri, shwain Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Entim

    Corona ni Mtihani, Jee Ummy Mwalimu Amepasi Mtihani?. Mnaonaje Ampokee Majaaliwa as PM, na Majaliwa Ampokee Magufuli?.

    Hongera PM kwa kujitutumua, kila post yako ina links zaidi ya 3, Wasukuma mna laana ya misifa hadi kero, ningezaa na msukuma ningejuta Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Entim

    Magari ya mizigo kutoka Kenya yazuiwa kuingia Tanzania kupitia mpaka wa Horohoro (Lungalunga)

    Pole, mahindi yanazalishwa tz pekee? Na ninyi mtakula mpaka yasaze! Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Entim

    Ufungaji mpaka wa Kenya unavyokabidhiwa RC's na kugeuzwa vita

    Rwanda mechemsha, lazima meko atembelee magoti. Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Entim

    Hadi sasa wageni 182 wamegunduliwa na Corona kupitia mpaka wa Tanzania na Kenya. Visa vyafikia 963

    Mashine zimeshaletwa? Tunasubiri tume ilioundwa na dada Ummy kwanza. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Entim

    Rais Magufuli: Hakuna lockdown Tanzania! Mwanangu amepona COVID-19 kwa kujifukiza (Mei 17, 2020)

    Siyo tu kujuaje kama aligua covid-19, baada ya kupona alijuaje amepona? Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Entim

    Rais Magufuli, kwa hili la COVID-19 hujengi Taifa bali unajenga chuki na hasira kwa wananchi

    Close relative passed away, just guessing Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Entim

    Virusi vya corona: Anna Mghwira atangaza malori ya Kenya kutovuka mpaka wa Tanzania wa Holili

    Watapimwa TZ kwa mashine ipi? Ile iliopima mbuzi na papai?. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Entim

    Virusi vya corona: Anna Mghwira atangaza malori ya Kenya kutovuka mpaka wa Tanzania wa Holili

    Na tujiandae kisaikolojia, gunia la vitunguu lilikuwa linauzwa KS 55,000 sawa na TZS 134,000. Sasa hivi litafikia TZS 25,000. Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Entim

    TANZIA Chato: Rais Magufuli afiwa na dada yake leo (17 Mei 2020)

    Acha kiherehere, mbona wewe na Msigwa ndiyo mlikuwa mkipiga picha na kusambaza kwenye social media? Shwain Sent using Jamii Forums mobile app
  19. Entim

    Rais Magufuli: Hakuna lockdown Tanzania! Mwanangu amepona COVID-19 kwa kujifukiza (Mei 17, 2020)

    Na shule zifunghliwe, ukimwi ulikuwepo na masomo yaliendelea, nk Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom