Search results

  1. HesabuKali

    Nasikia Mahakama kuu za nchi nchi ya Korea Kusini na Brazil zimeomba kuhamia Tanzania.

    Baada ya kuridhishwa na utendaji mzuri wa Jiwe sasa mahakama hizo zimeomba zihamie kwenye nchi tukufu ili zishirikiane na CAG . Achana na miaka 25 na 12 hapa itakuwa 115 Segerea
  2. HesabuKali

    Karai

  3. HesabuKali

    Bashite yuko live

  4. HesabuKali

    Madiwani na Mbunge waliotajwa na PolePole kutaka kujiunga CCM.

    Kama sikosei nimemsikia Ndugu PolePole akitamaka kwenye huu mkutano wao kuwa kuna Madiwani na Mbunge wameamua kujipeleka CCM, je anamaanisha waliokuwa Madiwani na waliokuwa Wabunge, yaani kina Machali na Mzee Arfi ambao waliondoka kwenye vyama vyao vya awali tangu mwaka jana tena wakiwa sio...
  5. HesabuKali

    Mh. Mwijage sio tu anastahili kutumbuliwa bali kushtakiwa

    Kwanza nionyeshe masikitiko yangu kwa mtu mwenye dhamana kubwa sana kuliko wengine katika kutekekeza wimbo wa Rais ( Tanzania ya viwanda) kufanya mzaha. Katika kipindi cha mizani ya wiki kupitia Azam tv, ni dhahiri kabisa huyu sio waziri bali ni comedy, waziri anazungumza mambo muhimu kwa taifa...
Top Bottom