Search results

  1. Nathason2

    Afrika: Rais wa zamani wa Liberia Ellen Johnson Sirleaf, ameshinda tuzo ya mwaka ya Mo Ibrahim 

    Kama juzi aliondolewa kwenye ligi ya jogoo kwa maamuzi ya kamati tu licha ya kura zake kuwa nyingi atashindaje tuzo za Mo ibrahim
  2. Nathason2

    Top ten ya Mikoa yenye wanaume wa shoka

    Kilimanjaro- Rombo ndiko anakotokea mtoa post.
  3. Nathason2

    Trump aishambulia Afrika, Haiti na El Salvador adai ni 'nchi chafu'

    Kumbe marekani wanapakua rasilimali kutoka kwenye "shithole". Kumbe utajiri wa marekani unatoka kwenye shithole,
  4. Nathason2

    How JPM misunderstood Political Mathematics and the Dynamics of Power

    Mi nakushauri acha kujibizana na hao wapuuzi wachache, kama hujui kiingereza yy ameandika kipi ili tukifananishe na chako?, pongezi kwako umeandika mambo ya msingi sana.
  5. Nathason2

    Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

    Natafuta wimbo wa patrick Balisidia-Mashaka na Hangaiko
  6. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Mm nimekuomba uninukuu japo sehemu moja tu nilipolitaka jeshi la polisi lithibitishe kazi zake unarukaruka na kutaka kunimezesh maneno. Siku nyingine ujipange usidhani huku JF wamejaa poyoyo kiasi ukileta vioja nao wanakubali tu.
  7. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Ebu nukuu sehemu niliposema jeshi la polisi lithibitishe kazi zake, au nabishana na hamnazo?
  8. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Yale ni makazi ya viongozi yanalindwa 24HRS seven days na kamera za usalama zipo sasa ukiamua kujitoa ufahamu jitoe, by the way umewahi hata kusikia mlio wa risasi? Umewahi kukaribia Umauti, umewahi kupambana kuikoa roho yako isikutoke? nadhani ungepitia moment ya kukaribia kupoteza uhai...
  9. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Waanze kuhojiwa polisi waliokuwa wakilinda eneo la tukio sio dreva aliyekuwa anashambuliwa pamoja na mhanga.
  10. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Ww uliweza vp kutambua kuwa dreva ni shahidi muhimu na kwa nn wasiwe polisi waliokuwa wakilinda eneo la tukio, kwa nn awe mtu aliyekuwa akishambuliwa?
  11. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Kama hazifanywi kizembe zinafanywa kwa weredi kwa nn wanasema mpaka dreva ahojiwe ndipo wamjue muuaji je dreva angekufa ina maana ungekuwa mwisho wa upelelezi? Na jalada la mauaji lingefungwa? Huo uweredi ndio wauoneshe kwa vitendo in absence of driver wauaji wapatikane sio tu uweredi wa maneno...
  12. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Na hata wakitangaza kuwa wale walinzi wamekamatwa mahojiano yatabaki ni siri za kiupelelezi hawatoita vyombo vya habaribwaseme wamewahoji nn acha kutulisha matango pori ww
  13. Nathason2

    CHADEMA mtafakari kauli zenu

    Yaani risasi ikapigwe pale magogoni(kwenye makazi ya baba jeska) na mpigaji asijulikane, kweli? Acheni akili ndogo nyie watu, nendeni mkatubu kwanza, ili tujue mmetubu, mkishatubu endeleeni na ile ngonjera rahisi ya Tanzania ya viwanda vinginevyo vioja kama hizi ni ngumu sana kueleweka.
  14. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Upelelezi hauanikwi? Kusema mnataka kumhoji dreva sio kuanika upelelezi? Ingetosha wangefanya kimyakimya.
  15. Nathason2

    Sasa ni Wakati wa dereva wa Lissu kurudi nchini ili afanye mahojiano na Jeshi la Polisi, au bado counselling inaendelea?

    Itapendeza kama jeshi la polisi lingeanza kutueleza kama askari wake waliopangwa kulinda eneo la tukio(makazi ya viongozi) siku ya tukio wamekwishakamatwa kwa uzembe au hata kuhojiwa,pia waeleze CCTV kamera zimetowekaje eneo la tukio kwani wao ndio wanaolinda eneo hilo Shaidi wa kwanza kuhojiwa...
  16. Nathason2

    Watanzania walioamua kwa makusudi kutompigia kura rais wetu mpendwa Mheshimiwa DK John Pombe Magufuli

    Akili zingine bwana eti unafuatilia kwa karibu watu ambao hawajampigia magufuli kura? Ili uwafanyeje kama hakukuwa na ulazima wa kura si wamtangaze tu ni mshindi kwenye hiyo category? Halafu uzalendo sio kuipenda CCM na wala sio kupiga kura. Polisi mara nyingine wanapataje tabu kutafuta watekaji...
Top Bottom