Search results

  1. H

    Nani Mchawi KtK Fani??

    ....Temba auliza 'Je ni shetani/Jini gani huyo ndani ya Fani??'..... http://www.youtube.com/watch?v=2peMEdPOcFU **I'm impressed by the likes of Nature,Temba...
  2. H

    BO afundishwa 'kula tano'

    BO mpaka miaka 4 iishe atajifunza mengi sana, check this one.YouTube - Obama and Bo the Dog
  3. H

    Je?, Mbona Mkapa Amekimbia Kenya?

    Bw.Mkapa,Rais Mstaafu wa awamu ya pili Nchini Tanzania ambaye pia ni miongoni mwa viongozi Wastaafu mashuhuri katika jopo la wapatanishi wa mgogoro wa Kisiasa unaoendelea jirani nchini Kenya,inasemekana umeomba udhuru na kuondoka nchini humo na kurejea nyumbani Tanzania maramoja kwa kile...
Top Bottom