Search results

  1. A

    We mwanaume unikome!

    Naye akipost udhaifu wako utajiskiaje tafakari chukua hatua
  2. A

    Huyu Dokta nimkaribishe kwangu au nimkimbie?

    Hadithi nzuri kwa biashsra
  3. A

    Nimekuwa mtanashati mno hadi kuwa kero kwa wengine

    Tofautisha utanashati na ulimbukeni we we limbukeni
  4. A

    Nimejaa hofu kwa nilichokishuhudia kwa mpenzi wangu

    Kuwa na amani tafsiri ucwahi msaliti
  5. A

    Wazaliwa wa mkoa wa Tanga tukutane hapa

    Kama kawa tupo tumejaa tele
  6. A

    Anapiga sana makelele wakati wa tendo la ndoa

    Nipe namba zake nimpe maelekezo jinc ya kuacha practically
  7. A

    Kwanini nikisex naye naona madude meupe kuuzunguka uume wangu?

    Jibu la uhakika nakupendea hill una blah blah
  8. A

    Huyu mwanamke anapenda mapenzi kuliko kawaida mpaka nakuwa mtoro kazini

    Utoto tabu nitumie namba nimuambie akuache upumzike
  9. A

    Kukosea namba kwanipa msichana bikra

    Na cku akikosea namba upate ukimwi uckose kupost
  10. A

    Asili ya hiki chakula ni ya kabila gani?

    Boko boko chakula cha waswahili
  11. A

    Huu ni mtego au?

    Uchu wa ngono unakusumbua
  12. A

    Mwanamke kumuambia mwanaume anavyotongozwa

    Ukiona hivyo ujue wewe hujakamilika wanakuona kama mwenzao mwisho utavishwa shanga kiunoni
  13. A

    Hili gazeti la Kenya limemdhalilisha Rais Magufuli

    Katuni haijamdhalilisha sizonje kwani ipo sawa badili mtizamo
  14. A

    Sasa mbona ananisumbua?

    Hutaki ushauri maana moyo wako bado unataka dushee yake
Top Bottom