Search results

  1. B

    Wanaume mnaopiga wake zenu

    Japo alichoongea n kweli ingawa naona aibu mim kusoma, n kweli wapo wanaume wa ivo miaka Mingi imepita niliwai kua na mwanaume wa ivo. Lakin usiombe n hatari na balaa, anaweza kukufanya uwe tasa, sisapot kupiga but hata io mhhhh hapana nayo ni hatari.
  2. B

    Wanaume mnaopiga wake zenu

    Duu we dada una maneno makali! mhh tuwe na kiasi jaman.
  3. B

    Mrejesho: Wa uzi wangu wa mke wangu ni tatizo

    Ulishawai kuja kuomba ushauri una matatizo ya nguvu za kiume vipi umepona?[emoji848][emoji848]
  4. B

    Tatizo la upungufu wa nguvu za kiume: Chanzo cha tatizo na ushauri wa jinsi ya kukabiliana na tatizo hilo

    Kama atakupa ya hospital fyn but ata io nilioandika inaweza kusaidia but usijichue tena na kama una mwanamke tafuta anaekupenda na umueleze nipo kwa matibabu soon I'll be ok
  5. B

    Tatizo la upungufu wa nguvu za kiume: Chanzo cha tatizo na ushauri wa jinsi ya kukabiliana na tatizo hilo

    Sawa mkuu ngoja niandike hapa naweletea tiba ambayo inatibu kwa utaratbu jaman sio busta kwamba ukinywa saiz kesho inafanya kazi no hii inaenda taratibu Naweletea ua linaitwa periwinkle au kikwetu kwetu linaitwa star of jerusalem ntaatach picha ili muone msijali So tatzo la upungufu wa nguvu...
  6. B

    Tatizo la upungufu wa nguvu za kiume: Chanzo cha tatizo na ushauri wa jinsi ya kukabiliana na tatizo hilo

    Anha kuna post nililpost ya natural ways ya kutibu ilo tatzo naona sijui ndo admin aliidelete though ilikua inaeleza mengi unayoeleza apo psychological issues sijui pombe na mengine mengi japo ilikua post ya kiswahili au kupost umu inatakiwa iwe tiba ya hospital? Kwa sababu nilishea bure coz...
  7. B

    Tatizo la upungufu wa nguvu za kiume: Chanzo cha tatizo na ushauri wa jinsi ya kukabiliana na tatizo hilo

    No hamna mwenye tatizo afu sijaomba mapendekezo but nimeuliza mtu alifanya nin adi akapona ili na wengine wakisoma wajifunze
  8. B

    Msaada: Hi hali ya kukaa muda mrefu bila kupata hedhi husababishwa na nini?

    Natamani niwe kama wewe hakuna kubleed mwaka adi raha
  9. B

    Tatizo la upungufu wa nguvu za kiume: Chanzo cha tatizo na ushauri wa jinsi ya kukabiliana na tatizo hilo

    Title inajieleza Hope ni wazima jaman Kama kuna mtu aliwai patwa na tatizo la upungufu wa nguvu za kiume atueleze aliponaje au alitumia nin adi akapona na wengine wajue jaman share na sisi free education
  10. B

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Wala hauharishi unalifaham ua linaitwa star of jerusalem
  11. B

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Subili na we uje uoe utakuja apa kutusimulia what goes around comes back around mwanaume mwenye akili timam hawezi vumilia kumuangalia mwanaume mwenzie akiwa uchi Wacha uone vile dunia inazunguka agiza pepsi baridiiiii na uenjoy movie Kale kamke dunia itakupa hutaamin afu katakuwa the best of...
  12. B

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Sio kila wakati ni kuufwata moyo kuna muda moyo ni kigeugeu mala nyingi follow your heart but don't forget to include your brain in that journey of following your heart
  13. B

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Vipi umepata dawa ya kupunguza kitambi nikupe ila n chungu hakuna mfano
  14. B

    Simtaki mume wangu kabisa kimapenzi, akili yangu ipo kwa boyfriend wangu

    Kama kuna kosa utakuja kujutia maisha yako yote n hilo la kumwacha mumeo kisa uyo bf wako na ukienda kwa uyo bf wako atakuona we n mwanamke punguani na unaweza kumuacha yeye vile vile kama ulivomuacha uyu wa kwanza mvumilie na umpende mumeo tena ukamuheshim yatakayo kuja kukuta utalia wewe...
  15. B

    Mbinguni sio salama! Ni Propaganda tuu

    Mungu ni Mungu sababu yeye n Mungu hua hajielez na huwezi muelewa "God is not fair He's just" na hutakuja kumuelewa mpaka apende yeye umeuelewe we umeona umeandika kitu Cha point but n ujinga tu na ndo maana akasema nimeifanya hekima ya mwanadam kua n upumbavu. Na Yesu aliwajibu wanafunzi wa...
  16. B

    Ahukumiwa kifungo cha maisha jela kwa kumlawiti mgoni wake

    Roho imeniuma imagine ndo ndugu ako au mtoto wako yaan afu ukute uyo mwanaume anamichepuko kibao tena uyo anatia adi wanaume wenzie dah aozee jela tena na ye afumuliwe haswa
  17. B

    Huyu mke wangu tatizo

    Lakin tuseme ukweli utakua unaupungufu wa nguvu za kiume ile tu ukweli yaan ungekua na uchebe usingekua ivo
Top Bottom