Search results

  1. M

    Tukubali tukatae, CHADEMA haikuzichanga vema karata zake wakati wa kushughulikia usaliti wa Wabunge 19

    Ushauri gani zaidi ya porojo tu alizoandika. Au wewe ukiona andishi refu basi unajua lina point kumbe uharo tu
  2. M

    Naomba kujibiwa maswali haya kuhusiana na CHADEMA

    Sasa leo anafukuzwa
  3. M

    CHADEMA baada ya miaka 28 hatimaye leo imekufa rasmi

    Umemjibu vizuri sana kadri ya upumbavu wake. Anasema hataki siasa huku yupo jukwaa la siasa
  4. M

    CHADEMA baada ya miaka 28 hatimaye leo imekufa rasmi

    Utakufa wewe utaiacha
  5. M

    Uchaguzi 2020 NEC: Tulifanya uteuzi wa wabunge wa viti maalum baada ya orodha ya majina hayo kuwasilishwa na Katibu Mkuu wa CHADEMA 19 Novemba 2020

    Eti Mnyika apele jina la mahabusu ambaye hajulikani atatoka lini, huu upuuzi labda wadanganyane huko Lumumba tu
  6. M

    Mmezoea vya kunyonga hamviwezi vya kuchinja. Hongera sana Halima Mdee na Makamanda wote kwa kugomea wito wa kienyejienyeji

    Leo unahangaika sana kuanzisha thread, tulia dawa itakuingia tu na hao unaowatetea lazima wafukuzwe
  7. M

    Maamuzi ya Wakinamama yasiingiliwe

    Watafukuzwa na watabaki kuwa vitimaalum kupitia ccm.
  8. M

    Maamuzi ya Wakinamama yasiingiliwe

    Mtahangaika sana lakini lazima wafukuzwe wakawe wabunge viti maalumu wa CCM kwa msaada wa spika mbovu
Top Bottom