Search results

  1. chapaa

    Tupia jina la memba mmoja wa JF ambaye katoweka humu

    😀😀😀😀
  2. chapaa

    Simba SC 2 - 1 Yanga SC: Shiza Kichuya aibuka shujaa wa Simba

    Bamerokota kunyavu?updates zaidi wakuu mlioko uwanjan
  3. chapaa

    Kama ni kweli basi hii aibu ni kubwa mno kwa Rais Magufuli....

    kama nikweli sipati picha huyu jamaa atakuwa na akili ya namna gan
  4. chapaa

    WAHUNI WAMEPUNGUA SIKU HIZI, NINI SABABU?

    wahuni wengi wamemezwa na ngada
  5. chapaa

    Kuhusu Afya yangu Deogratius Kisandu

    Dah hatar tupu,ila ndo mambo ya Jf Chit Chat
  6. chapaa

    Ridhiwani Kikwete: Ni radhi kufa maskini kuliko kuuza Dawa za Kulevya

    manji aliita waandishi matokeo yake kumbe na yeye ni teja
  7. chapaa

    Mwanafunzi aliyefukuzwa UDSM aomba msaada!

    Kwan muda wote huo baada ya kusimamishwa chuo alikuwa akijishughulisha na nn?
  8. chapaa

    Makonda: Awamu ya 3 imekamilika, tukutane ukumbi wa Mwl Nyerere

    mnaotizama luninga tujuzeni
  9. chapaa

    Uhakiki wa vyeti wanikosesha kazi na wasababisha mke wangu kuniacha

    duh! kama ni kweli basi pole sana,ndo uanaume huo jikaze
  10. chapaa

    KUFUZU KOMBE LA DUNIA 2018, Novemba 17 2015: Algeria vs Tanzania

    jaman endeleen tu kutujuza
  11. chapaa

    Wapata wakati mgumu kutetea Sera za vyama vyao kuhusu Sekta za Afya na Elimu

    hahahahaaa tayar dalili za kupoteza kwan zimeshajionesha
  12. chapaa

    Rais Nkurunzinza yupo Dar es salaam

    maadam kalikoroga alipaswa alinywe
  13. chapaa

    Wachagga kwa pesa ni hatari

    duh pesa mwanaharamu
Top Bottom