Search results

  1. M

    Una swali Kuhusu Biashara Yako?

    Mtanganyika,kwanza hongera sana kwa kuanzisha hii mada.Swali langu ni,,napenda kuanzisha kampuni ya utalii(tour)but i would like to focus mostly on local tourism,je nizingatie nini?
  2. M

    Female circumcision in Kenya

    Kumtahiri mwanamke ni ukatili,and we should fight against it
  3. M

    Uume Wangu Umechubuka Baada ya Ngono

    Duuh,jamaa kaamua kuvaa mabomu kabisa,ilihali akijua yatalipuka,Mshahara wa dhambi ni mauti
  4. M

    Article 3: Seven Secrets to Wealth Creation

    Great Sanctus,keep it up
  5. M

    Aicc Watinga Kwenye Ufisadi

    Yote yana mwisho,na mwisho wake ni mchungu kuliko subiri!!mawazo ya viongozi wa awamu ya nne ni ya kifisadi,ila mwisho wa yote hatimaye ukweli utashinda ni saa ya ukombozi,tuchukueni hatua!!!
Top Bottom