Search results

  1. A

    Kundi la Wabunge 19 wa CHADEMA wana siri nzito mno. Wakizibwaga, CHADEMA inasambaratika

    ÑI KWELI WANA SIRI YA USALITI WAKASUKIMIWA NDANI
  2. A

    Shairi: Aikael Mbowe, Freeman Mwamba wa Tanzania

    SHAIRI LINASADIFU NA HALI HALISI
  3. A

    BAVICHA leo saa 5 kutangaza msimamo wao kuhusu Wabunge 19 wa Viti Maalum

    M Mdudu mdee lazima adulubiwe,fedha na madaraka ndiyo chanzo kikuu
  4. A

    BAVICHA leo saa 5 kutangaza msimamo wao kuhusu Wabunge 19 wa Viti Maalum

    NINYI PIA MSIJE MKAPEWA FEDHA AU MADARAKA ,WANASIASA MNAYUMBISHWA NA MATUMBO YENU
  5. A

    Mwanasiasa mpe fedha au madaraka

    Ukitaka kujua msimamo wa mwanasiasa au mtu mwingine yeyote apate majaribu kwanza.Hata mimi ninayeandika ukitaka kujua msimamo wangu katika jambo fulani nipe majaribu. Sijui ni Tanzania tu au na kwingineko haya yanatokea.Unaweza kumsikiliza mwanasiasa fulani kwa misimamo yake,ukajiridhisha kweli...
  6. A

    Saa ishirini na nne za Nusrat Hanje kutia doa Mihimili mitatu ya Nchi

    MUNGU HAWEZI KUBARIKI UONGOZI WOWOTE WA KURA ZA WIZI
  7. A

    Saa ishirini na nne za Nusrat Hanje kutia doa Mihimili mitatu ya Nchi

    Kuna watu wamedhamiria kuinajisi TANZANIA
  8. A

    Viongozi CHADEMA Mungu awatie moyo

    Mimi nina kazi serikalini lakini huwa sipendi kuona upande fulani ukihujumiwa wazi wazi hata kama serikali hiyo inanipa salary
  9. A

    Viongozi CHADEMA Mungu awatie moyo

    Viongozi CHADEMA mmepambana na changamoto kubwa sana kutoka utawala huu wa CCM,endeleeni kufanya maamuzi sahihi kwa maslahi ya chama. Sijawahi kuchukizwa kwa maamuzi mbalimbali mliyoyafanya kwa mwanachama aliyeikosea CHADEMA ,mliwaadhibu wakosefu ipasavyo na kwa haki hila kujali nafasi zao...
  10. A

    Gharama za kujenga nyumba simpo ya vyumba 4

    N Ni kweli mkuu hiyo ni nyumba kubwa
  11. A

    Chokaa na gypsum powder ipi bora?

    Naomba uzoefu wenu juu ya vitu hivyo viwili, katika kuskimu ukuta nini kitumike kati ya hivyo viwili ili kuleta uimara katika kupaka rangi.
  12. A

    Ushauri wangu kwa CHADEMA na mbunge wao mmoja wa jimbo (Aida Khenan - Nkasi - Rukwa) na wale wa viti maalumu + madiwani

    NINGEKUWA MIMI NINGEJITOA KABLA SIJAFUKUZWA NA CHAMA CHANGU HATA KAMA MSHAHARA NI MTAMU.USHAURI KWA CHAMA HAWA WATU WANATAKIWA WAVULIWE UWANACHA.WAARUHUSIWE NA CCM KUINGIA BUNGENI
Top Bottom