Search results

  1. M

    Dau umesikia vituko vya Nafuwe Nyange na Omar wa Legal Dept?

    Mimi naombea sana Anna Kilango ashindwe kuokoa wafanya kazi wa Legal Dept pale NSSF .Binti kaingia hapa kwa makeke akidai ana MSc toka Uk na wenzake wote wenye LLB ya Tanzania ni wajinga.Ni mgeni kazini hajui kazi lakini dharau kubwa na kujidai yeye mtoto wa Anna Kilango.Baada ya kuingia kwa...
  2. M

    Jugdements of amatus liyumba

    JUGDEMENTS OF AMATUS LIYUMBA IN THE RESIDENT MAGISTRATE’S COURT OF DAR ES SALAAM AT KISUTU CRIMINAL CASE NO 105 OF 2009 REPUBLIC VERSUS AMATUS JOACHIM LIYUMBA JUDGMENT OF THE COURT BEFORE : - L.M. MLACHA, PRM B.B. MWINGWA, SRM AMATUS JOACHIM LIYUMBA, the accused...
  3. M

    DC Venance Barama amfukuza kazi mtumishi kama mbwa

    Katika hali ya kushangaza mkuu wa Mgambo wa Ilala wakiwa katika mkutano pale mnazi mmoja muda mfupi uliopita amemfokea na kumfuza nje Mkuu wa Mgambo wa Ilala kwa madai kwamba mkuu huyo alikataa kuitika wito wa mkuano kwa maneno akitaka maandiko ya kuonyesha kuna mkutano na DC na Mkurugenzi wa...
  4. M

    Simu ya studio - Radio Tumaini

    Shalom JF naombeni namba za RADIO Tumaini za direct Studio hasa zile za mkononi. Asanteni
  5. M

    Tatizo ni Balozi Ngemera ama Wizara ya Membe?

    Kwa muda wa miaka sasa Ubalozi wetu Ujerumani umekuwa kama boma la mmasai kuanzia jengo na hata watumishi wake .Ubalozi huu ni mmoja kati ya Balozi kubwa lakini ukifika utadhani si Ubalozi wenye hadhi .Jumba liko kia ajabu na watanzania hapa Ujerumani tumepiga kelele sana lakini alikuwa hapa...
  6. M

    Ni marufuku kufungua mtandao wa JF ukiwa katika ofisi za Serikali

    Mnyetishaji amenipa habari hizi anasema kuna waraka na uamuzi umeptishwa kwa wakuu wote wa Idara Serikalini na mashirika ya Umma kwamba ukikamatwa uko kwenye mtandao wa JF ukiwa ofisini basi na kazi huna .Nina omba mwenye nyeti zaidi aje atupe ukweli zaidi na sababu ya Serikali kuogopa mtandao...
  7. M

    Contact za Sarundi

    Ndugu wote kabisa naommba wenye namba za ndugu Sarungi Mbunge wa Rorya kuanzia simu na mails kama anajua kuitumia mnisaidie hapa . Asanteni
  8. M

    CCM na Salmin kuna salama? Mbona Kinje hajawahi pelekwa huko?

    Posted Date::3/8/2008 Mtoto wa Komandoo Salmin aburuzwa kortini Na Tausi Ally MTOTO wa Rais Mstaafu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar (SMZ), Salmin Amour, Amin Amour (36), amefikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam kujibu mashtaka ya kula njama na kujipatia dola za...
  9. M

    Kweli maisha ya Mnyonge hayana hadhi wala haki :Baraza lasema hakuna noma

    Posted Date::3/8/2008 Baraza lawasafisha madaktari MOI Na Jackson Odoyo HATIMA ya madaktari wanne Taasisi ya Tiba ya Mifupa (MOI) kati ya saba waliotuhumiwa kuhusika na upasuaji tata, itaamriwa na Mkurugenzi wao baada ya kuonekana hawana hatia mbele ya Baraza la Madaktari. Msajili...
  10. M

    Ufisadi wachukua sura mpya ;Mengi asema waliochukua pesa walaaniwe

    Bwana Mengi leo katika taarifa ya habari ITV na kwa niaba ya media owners wa TZ ametoa tamko kali dhidi ya walio chukua pesa kwa Lowasa na Rostam ili wawasafishe majina yao .Aliendelea kudai kwamba kwenye soo la Richmond kuna wakubwa kibao wamebaki na sasa wanatumia pesa kuwazima waandishi na...
  11. M

    Wake wa Marais wetu na Mambo yao

    Mkewe ndugu Karume Shady yuko hapa Berlin .Kuna maonyeshoi makubwa sana Utalii yanaitwa ITB na Tanzania wameleta makampuni yapatayo 70.Katika msafara huo wa Zanzibar yuko Mama Shady ambaye sasa kwa status yake Ubalozi hawatulii wana hangaika naye kwa kila hali .Hizi ni gharama na bado sijajua...
  12. M

    Chadema na yatakayojiri wiki hii

    Habari ambazo sasa zinaingia hapa kwangu kwa mbaaaaaaaaaaaaaali zinaonyesha kwamba Chadema wana nia ya kuendeleza maongezi juu ya hatma ya tuhuma dhidi ya Ufisadi na mafisadi wa Tanzania . Kwa kutumia njia sahihi kabisa na za mwendelezo wa majadiliano naumwa sikio kwamba Chedema watakuwa katika...
  13. M

    Watoto 5 na watu wazima 4 hufa kila siku Hospitali ya Musoma

    Nakuja na habari hii ambayo inasikitisha sana lakini chanzo chake ni uongozi mbaya na rushwa kutawala Musoma na kulindana kuanzia Mkoani hadi Wizarani. Ndugu zangu nimekuwa katika hospitali hii kwa muda wa wiki moja sasa nimekuwa nashuhudia watoto wanakufa kwa wingi ama wakiwa mapokezi ama...
  14. M

    Kesi ya Mahalu: Nani kilaza hapa?

    Mengi, This Day wamjibu Mahalu Wasisitiza si mwaminifu, pia alidanganya Waeleza alivyoweka fedha akaunti tofauti Wasema kavuliwa ubalozi, ilibainika Dar na Mwandishi Wetu MWENYEKITI Mtendaji wa kampuni za IPP, Reginald Mengi, waandishi na wahariri wa Gazeti la This Day na Kulikoni...
  15. M

    Mtandao wa Kikwete -Fr.Karugendo

    Haya nimepita huko nimeona makala hii inahusu Mtandao wa Kikweete .Niwafikiria na kuona ni bora niilete hapa mpate kusikia mwazo yake huyu mtu .Gonga hapo ujionee mwenyewe http://www.kumekucha.com/onyesha.php?newsID=513&sehemu=Makala
  16. M

    Kwa kitendo hiki nasema Hongera JK

    Baada ya kusoma hii habari kweli nimesisimka mwili kwa moyo huu nasema Hongera JK na wako wengi wenye matatizo ila ndiyo hivyo wako zaidi ya Sikonge . 2006-09-10 09:55:19 Na Mwandishi Maalum Rais Jakaya Kikwete, ameahidi kusaidia kutafuta wafadhili wa kuwezesha upatikanaji wa mashine...
  17. M

    Bunge linaweza kusema lilikosea kumuunga mkono Rais baada ya habari hii?

    Regional Monday, June 24, 2002 -------------------------------------------------------------------------------- Dar Officials Accused of Abetting Arms Racket By RICHARD MGAMBA SPECIAL CORRESPONDENT Top Tanzania security officials have been accused of complicity in an illicit...
  18. M

    Pendekezo: Tanzania iweke Balozi Uholanzi!

    Barua ya kwazi kwako Ndugu JK rais wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania . Nchi tajiri sana Duniani ina mbunga kibaoo, maziwa yenye kutoa samaki hadi Sauper akaja kupatia jina huko,Nchi yenye watu wavumilivu sana na wanaopenda lakini Serikali muda wote ina waangusha lakini hawakati tamaa...
  19. M

    Katiba ya CCM vimeo

    Ni ilani hii hii ya Mchapakazi kama anavyo itwa na tafiti inataka kutupeleka pabaya wachilia mbali bajeti kuchwangiwa kuna mengi ya kiini macho hapa na yatafumuka siku ndoa na waandishi wa habari ikifa kwa sasa ni sisi tunayaona wananchi wanaona mazuri tuu na haya ngalawa kwenda upande hawaoni...
  20. M

    Mahojiano yako Mwanakijiji ni MEPESI MNO

    Mzee Mwanakijiji Umekuwa unajitahidi kuleta habari hapa na kweli watu tumekuwa tunagoja utaleta nini .Nawe umekuwa mstari wa mbele kutueleza kinacho fuata ni jambo zuri sana .Lakinii umetushangaza kwa hatua na namna yako ya mahojiano na Sauper na leo Waziri wa Michezo . Kwanza umeonyesha...
Top Bottom