Search results

  1. M

    Uchaguzi 2020 Natoa onyo la mwisho kabisa kwa Tundu Lissu

    Una degedege wewe sio bure!
  2. M

    Uchaguzi 2020 Tundu Lissu anahutubia kwa Kilugha, NEC wamekaa Kimya, Je, wanamuogopa? Sheria inasemaje?

    What is good for the goose is good for the gender! (Sorry kama hujui kingereza). Kilicho halali kwa Magufuli ni halali kwa Lissu, wote ni wagombea urais! Upo hapo?
  3. M

    Uchaguzi 2020 Tundu Lissu kutinga Chato keshokutwa

    Uwanja huo ni mali ya umma japo hauna maana kiuchumi, Lissu ana haki ya kwenda pale!
  4. M

    Uchaguzi 2020 Je, Tundu Lissu anaendelea na kampeni?

    Usitupotezee muda tuko busy sana, kaa ulivyo wanaojua tunajua hatuhitaji uchambuzi mbuzi hapa we are very busy, subiri 28/10/2020 utaelewa!
  5. M

    Je, na Wagombea wengine wa 'Urais' nchini Tanzania nao watakuwa na 'Confidence' kubwa ya Kuongea Kiingereza na Balozi wa US kama alivyoweza Lissu?

    Hicho tulichokisikia kwenye mapokezi ya Chakwera basi tuishie hapo maana balozi hataelewa chochote anaweza kufikiri anafokewa bure balozi mzima! Hapana hapana tuishie hapo inatosha!
  6. M

    Nyerere na Wachina waliwezaje kujenga reli ya TAZARA kwa miaka minne tu KM zaidi ya 2000?

    Duh Kama ndio hivyo basi tuandike maumivu, hautakaa uishe, kwa uchumi upi sasa?!
  7. M

    Uchaguzi 2020 Ukweli wenye ukali: Dkt. Magufuli lazima abadilike, runinga ya Watanzania aitazame na kuizingatia

    Kwanza ni vigumu sana kumfundisha Simba mzee mbinu mpya za kuwinda na pili kwa hulka yake na kwamba hii labda ni awamu yake ya pili na ya mwisho, hana cha kupoteza kwa sababu hagombei chochote tena HAWEZI KUBADILIKA hata kidogo na kuna uwezekano akalipiza visasi katika maeneo yatakayomuonyesha...
  8. M

    Wakili Robert Amsterdam ni nani?

    Hivi kweli wewe ni mtu wa kumchagulia Bob Amsterdam vipaumbele vya kazi, a world class legal counsellor?! We Kayumba Huoni hata aibu kweli?! Usijiangaishe na lolote wewe endelea na mapambio ya mabeberu, mbeberu na maberuberu mpaka upotelee ndotoni usingizini.
  9. M

    Uchaguzi 2020 Je, CHADEMA wamemsusia kila kitu mgombea wao wa kiti cha Urais, Tundu Lissu?

    Asiyejua maana haambiwi maana! Sasa wewe uishi huko newala na samaki nchanga zako halafu utarajie kuwa na akili ya kuyajua mambo makubwa kama hayo?! Kaa ulivyo nyau we!
  10. M

    Uchaguzi 2020 Kufungiwa Lissu kwa siku 7 ni ‘advantage’ kubwa sana kwake

    Akili kubwa, madini aina ya vito, big up man
  11. M

    Uchaguzi 2020 Huenda Askofu Gwajima akawa ni msaada mkubwa kwa nchi yetu

    Hongera sana! Naona wewe umechungulia fursa ya kwenda Birmingham Marekani tu sio kitu kingine! Nyau wewe
  12. M

    Uchaguzi 2020 Ahadi na Sera za Tundu Lissu katika Uchaguzi Mkuu 2020

    Debe tupu wenzio wanajiharishia mpaka wanajitafutisha vijisababu wamdhibiti wanasahau hata kanuni walizoziandika wenyewe kuhusu maadili ya uchaguzi!
  13. M

    Uchaguzi 2020 Kitendo cha Tundu Lissu kukubalika Kanda ya Ziwa kwa kiwango hiki inaashiria nini?

    Sina hakika sana lakini kwa maoni yangu kosa kubwa la JPM ni ama kutopenda USHAURI wa kitaalamu au Kujizungushia watu waimba mapambi Sio kanda ya ziwa pekee, ni nchi nzima na jibu rahisi ni kwamba watu wana maumivu makubwa sana moyoni wanalilia ukombozi, uponyaji, sasa Sauti ya Lissu inajenga...
  14. M

    Uchaguzi 2020 Siasa Mchezo mchafu: Video za maktaba za Gwajima zaanza kuvuja tena, CCM yafunika uso kwa aibu

    Huko nyuma nikiamini Gwaji ni mtu timamu upstairs lakini kwa haya yanayoanza kujitokeza, anakichoongea na anavyokiongea huyu bwana hayuko sawa na kama yuko sawasawa basi ana ajenda ya siri ya kukidharirisha chama chake ccm na viongozi wake sio bure! "Bi Kidude" wetu atamtenda kazi kwenye debe la...
  15. M

    Uchaguzi 2020 Tundu Lissu anaahidi kufufua viwanda gani?

    1. Mwatex 2. Mutex 3. Kilitex 4. Mbeyatex. 5. Zana za Kilimo Mbeya 6. Moproco 7. Moro Shoes 8. Bata Shoes 9. UFI 10. Tanganyika packers. Umeomba kumi nimekupa kumi, ningeweza kukupa 100 lakini asiyejua maana haambiwi maana, kwani jambo usilolijua ni kama usiku wa giza, wewe bado kinda ukikua...
  16. M

    Uchaguzi 2020 TBC ni waungwana sana leo wameripoti mkutano wa kampeni wa CHADEMA kule Zanzibar

    Wakiendelea kukaidi maadili ya uandishi na kanuni za tume ya uchaguzi ni mwendo mdundo, wanafurushwa tena, teknolojia iliyopo inaiwezesha CHADEMA kufikisha ujumbe popote pale bila kuwategemea TBC!
  17. M

    Uchaguzi 2020 Godbless Lema azindua kampeni kwa Kishindo, uwanja watapika, Wananchi wajazana kupita uwezo wa eneo husika

    Kwanza inaonyesha kwamba humjui Lema vizuri, pale kaanzia nyumbani alipoanzia siasa mwaka 2005 na amefanya mikutano pale mara nyingi kuliko sehemu nyingine yoyote pili pale kawafuata watu wazima wapiga kura. Tatu hakuna watoto ea shule na msururu wa malori na mabasi nne hakuna Ali kiba na...
  18. M

    Uchaguzi 2020 Tunapoelekea vituo vya mafuta navyo vitapigwa stop kumjazia mafuta

    Mikakati ya kuruka kila kihunzi kitakachowekwa mbele yake imeandaliwa kitambo! Waache waje, hata wakifunga barabara vuguvugu litasonga mbele, labda wafunge Oxygen!
  19. M

    Uchaguzi 2020 Mgombea Mwenza wa Lissu ni mzaha wa CHADEMA kwa Watanzania!

    Kumbe wewe humjui vizuri Salum Mwalimu, CDM hawakosei ni mfumo dume tu unaotakiwa kubomolewa kwanza ndio ujue "dagaa ni kitowezo" mardadi haswaa!
Top Bottom