Search results

  1. M

    Usirudie makosa, umesamehewa dhambi zako nenda kwa amani...

    Ikiwa Umechukizwa Na Maovu Yanayotendeka Nchin,Sali Sala Hii, Ili MUNGU, 1AKUSAMEHE 2AANGAMIZE MAFISADI 3AKUSHUSHIE NEEMA NA BARAKA ZAKE. Sala Ya Toba: Ee Mungu Wng, Naja Mbele Zako, Mimi Mwenye Dhambi,Natubu Dhambi Yangu, Nilichagua Chama Kwa Kuhongwa Kanga Na Tisheti, Sasa Kimenigeuka...
  2. M

    Nani anajua taarifa za kesi hizi kuwa ziliisha vipi?

    wanajamvi, hapa ndo kitovu cha habari.naomba mwenye taarifa za kesi hz atujuze kuwa ziliishaje au zimefikia wapi.kwa sababu kesi zinapoanza kutajwa waandishi huwa wanatupa taarifa lakini mwisho wa kesi ni nadra sana kupewa mrejesho.kesi hz 1.MTOTO WA AMATUS LIYUMBA KUKAMATWA NA MADAWA YA...
  3. M

    Hakuna ukombozi bila sadaka.

    Kuwang'oa Mafisadi Madarakani Si Jambo Rahisi Kama Watu Wanavyofikiri!! Ni Lazima Wawepo Watu Kama Akina Mtolewa Ktk Kitabu Kimoja Cha Fasihi. Nilazima Wawepo Watu Wa Kujitoa Mhanga Maisha Yao,ni Lazima Wayatoe Sadaka Maisha Yao.Vijana Ndiyo Wenye Nguvu Ni Lazima Wayatoe Sadaka Maisha Yao...
  4. M

    Uchaguzi wa mwaka huu, walimu tusirudie makosa

    Madai Ya Kujengewa Nyumba,mishahara Kuboreshewa,malimbikizo Ya Mishahara,kuboreshewa Mafao Yetu, Masurufu Ya Kazi Yupo Mtu Mmoja Tu Mwenye Kuweza Kuyakabili Hayo. Mtu Huyo Alishaianza Kazi Hiyo.Alianza Kwa Kujenga Shule Za Kata Zaidi Ya 2000 Ndani Ya Miezi. Je, Angekaa Miaka Mitano Hali...
  5. M

    Nimeota Ndoto Lowasa Kawa Rais,

    Nimeota Mh. E. N. Lowassa Kachaguliwa Kwa Kishindo Kuwa Rais Wa 5 Wa Tanzania Na Wakurugenzi Za Halmashauri Za Ya Wanane Wamepoteza Fahamu Kutokana Na Ufisadi Wao Kwenye Halmashauri!! Pia Waliokula Pesa Za Fidia Za Wananchi Wa Nzega Kata Ya Itilo Kijiji Cha Silimka Kitongoji Cha Kashishi Ambao...
  6. M

    Watanzania leo tusifanye makosa, twendeni kupiga kura

    Watanzani Tunashida Nyingi,twendeni LEO Tukakivunje Kibuyu Cha Babu.Jini La Escrow Itatumariza.Walimu Mnalazimishwa Kuchangia Maabara Huku Pesa Za Escro Wanakula Peke Yao,mishahara,madaraja,yote Ni Kero,mnalazimishwa Kuchangia Maabara Watumishi Wa Kada Zingine Hawachangii Kwa Kulazimishwa...
  7. M

    Kufungwa jiwe miguuni kama tiba

    Naombeni kufahamishwa kama kuna matibabu ya kuachanisha nyama zilizoshikana kwa kumkarisha mgonjwa kwenye kiti na kumfunga jiwe la kilo 2 miguuni akiwa ananing'niza miguu?hospitali moja madaktari wamemshauri hvy mama yangu. Haya matibabu yamenitia mashaka.naomba mwenye uelewa anijuze.
  8. M

    Walochukua bil 73 cash kamera za benk ziwekwe hadharani tuwajue.

    Kamati teule imesema kuna wale walogawania benk kiasi cha sh. Bilion 73, mbona hawatajwi? Kwenye benk kuna cctv kamela zinaonesha.
  9. M

    Msishangilie watu kuachia ngazi bali wakirudisha pesa na kufungwa jela,shangilieni

    Binafsi kuku wangu niliemnunua kwa ajiri ya sherehe hiyo sitamchinja hadi wahusika watakapokwenda jela miaka 3o kwa kuhujumu uchumi na wakaamriwa kufilisiwa mali zao.
  10. M

    Namna Serikali inavyowaibia wenye Madai mbalimbali Pesa

    Kama Wewe Unaidai Serikali,soma Hapa Ujue Namna Unavyoibiwa Au Kunyonywa Pesa Zako, Mfano We Unaidai Serikali Malimbikizo Ya Mishahara Ya Miezi Mitano Na Imeta Miaka Mitatu Hujalipwa,mshahara Wako Kipind Kile Ulikuwa Unalipwa 260000,ukajaza Form Ya Madai Hayo,batch No Ikaenda Kuwa Unadai 260000...
  11. M

    Majibu ya madaktari yamegongana nifanyeje?

    Mzee wangu anatibiwa katika hospital moja jina naomba nisilitaje kwa usalama wa mgonjwa.kapiga CT I.V.U Majibu Yakatoka Tukayapeleka Kwa Specialist Wa Matatizo Ya Figo.Huyu Akasema Kwenye Figo Hakuna Tatizo Ila Kwenye Ureta Ya Mkojo Kuna kauvimbe,akasema Tumuone Specialist Wa Vibofu Vya Mkojo...
  12. M

    Ni lini rais Kikwete alizindua na kumeza Vidonge vya Mabusha?

    Wanajamvi, Mimi Leo Nimemeza Vidonge Wanavyosema Vya Kuzuia Matende Na Busha.Nilienda Zahanati Kwa Shida Tofauti Nikakuta Nesi Amekaa Na Makopo Mengi Ya Dawa,kama Ilivyo Kawaida Yangu Huwa Sipitwi Na Jambo,nikamtupia Swali Kwanini Amezungukwa Na Makopo Ya Dawa. Akanijibu Ni Dawa Za Chanjo Ya...
  13. M

    Hatimaye Gwakisa Mwakasendo ajisalimisha CCM

    Kila goti litapigwa mbele ya CCM, hatimaye bwana mdogo tuliyesoma nae shule moja Gwakisa Mwakasendo amesalimisha maisha yake kwa CCM. Sijampata kumuuliza kapokea ngapi? Lakini ameahidiwa kupewa jimbo la Mbeya kwa Sugu agombee ili amtoe Sugu. Ngoja tusubiri.
  14. M

    Kumpa mimba msichana huku ukiwa na kichocho,kaswende, je mtoto atazaliwa na afya njema?

    Wadau, Nimejiuliza Swali Hilo Bila Majibu, Ikitokea Mtu Anaumwa Labda Kichocho,kaswende, Gono, N.K, Je Akimpa Mimba Msichana,mtoto Atakaezaliwa Atakuwa Na Afya Kweli?Au Hatakuwa Na Tatizo Lolote La Kiafya? Wataalam Jimwageni Hapa,tuelimishane. Pia TOEN USHAURI ILI MTU AZAE MTOTO MWENYE AFYA...
  15. M

    Chumba Cha Kupanga

    Kuna Ndugu Yangu Anahitaji Chumba Cha Kupanga, Cha sh. 30000 Kw Mwez. Kazi Anafanyia Msasani.
  16. M

    Watanzania tujitokeze kuipigia kura katiba yetu

    Watanzania Tujitokeze Kupiga Kura Ya HAPANA Au Ndiyo Siku Ikifika Ili Kuikubali au Kuikataa Katiba Yetu hy. Nawaomba Shime Watanzania Tujitokezeni Sk Hy. Wazanzibar Nawaamini Watajitokeza Nao Kwa Wingi. Nasisi Wa Bara Twendeni.Hata Kama Wataweka Mechi Kali Ya Mpira Twendeni Tukapige Kura Kwanza...
  17. M

    Askofu Ngalalekumtwa awataka Watanzania kuikataa Katiba Mpya

    Mhashamu Baba Askofu Mkuu Wa Kanisa Katoriki Tanzania Ambae Pia Ni Mwenyekiti Wa Baraza La Maaskofu Tanzania Mhashamu Baba Askofu Mkuu Ngalalekumtwa Amawataka Watanzania Kuikataa Katiba Mpya Inayopendekezwa. Source: Clouds Radio
  18. M

    Tatizo la kukojoa damu.

    Nini Chanzo Cha Tatizo? Anakojoa Mkojo Kisha Inafuata Dumu Tupu Mzito,maumivu Anayapata Chini Ya Uume Anapomariza Kukojoa Damu,mkojo,haja Ndogo Na Damu Alipimwa Tmj Hosp Havijaonesha Tatizo Lolote. Mwananyamala Hawakumpima Ila Wamempa Sindano Za Sk 7 Mbili Kwa Kutwa Za Powercefu Na Vidonge Vya...
  19. M

    Waziri Kasim Majaliwa Anachangia nini Kwenye Ujenzi Wa Maabara Za Shule?

    Kasim Majaliwa Amenukuliwa Akisema Kuwa Waalimu Lazima Wakatwe Kila Mwezi Kwenye Mishahara Yao Kwa Ajili Ya Ujenzi Wa Maabara Za Shule, Najiuliza Yeye Anakatwa Ngapi Kuchangia Ujenzi Wa Maabara Hizo? Je Vp Wafanyakazi Wa Kada Zingine Hawana Watoto Hadi Wasikatwe Kwenye Mishahara Yao? Mbona Cwt...
  20. M

    Kasimu majaliwa anachangia sh.ngapi kwa mwezi kwa ajiri ya ujenzi wa maabara za shule?

    Kasimu Majaliwa Ni Waziri Wa Elimu, Amesema Waalimu Lazima Wakatwe Mishahara Yao Kwa Ajiri Ya Ujenzi Wa Maabara Ya Shule. Kasimu Huyu Nae Analipwa Mshahara,je Yeye Anakatwa Sh.Ngapi Kuchangia Hz Maabara Kwa Kila Mwezi? Pia Hivi Wenye Watoto Ni Waalimu Peke Yao? Vipi Watumishi Wa Kada Zingine...
Top Bottom