Search results

  1. Said R Mnyanga

    Huyu jamaa ni nani?

    Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Said R Mnyanga

    Haki bila wajibu ni sawa na jembe bila mpini

    Na. F.M.Philip Haki ni neno maarufu sana midomoni pamoja na masikioni mwa watanzania.Siku hizi haipiti siku haujasikia haki zikidaiwa mahali, si watoto, vijana, wanawake, wanaume, wazee, kina mama ,kina baba, wakristo kwa waislamu, wafanyakazi hata pia waajiri nao wamekuwa mstari wa mbele...
  3. Said R Mnyanga

    Inawezekana kutumia dish la Azam kwenye king'amuzi cha Zuku?

    Habari zenu wanajukwaa, naomba kujuzwa kama ninaweza kutumia dish la azam nikiwa na king'amuzi cha zuku.
Top Bottom