Search results

  1. bongo-live

    Hivi ni kweli Mchaga na Mkikuyu ni kabila moja?

    mkamba , mchagga na mkikuyu pale rombo aka tarakea wanaendana utadhani nchi moja pale!
  2. bongo-live

    Diamond and Zari spent a week in Mombasa,they flew today to Nairobi to party in b-club

    hahaaa una akili sana bro, naskia mondi hutoa miguno ya hatari wakati wa kwichikwichi hadi anatunga mashairi ya hatari..
  3. bongo-live

    Wanaume Badilikeni

    mm bora nishushe mzigo wangu, huku ninatoa mguno wa hatari kama simba vile
  4. bongo-live

    Mwanamke alikua chanzo cha mimi kuanza kujichua

    chaputa watakuzawadia shahada ya uzamili kwenye fani yako hii, ulifuzu chuoni na shahada mbili kabisa...ww ni lifelong member huachi..
  5. bongo-live

    Bora uchelewe kuoa

    Unlike women, men lose all power after they say “I do.” Their masculinity dies, too hivo msioe vijana mtalia sana, tafuta pesa tu!!
  6. bongo-live

    Unakumbuka nini siku ya kwanza kufanya ngono?

    kamanda wa stoo..hongera zako kwa kuvunja amri
  7. bongo-live

    Wamasai na mapengo

    ingik ww, ele logonya sidai?
  8. bongo-live

    Wanawake wanamidomo michafu sana

    planet pumbunyo baby
  9. bongo-live

    Wanawake wanamidomo michafu sana

    planet pumbunyo baby
Top Bottom