Search results

  1. Tajiri Kichwa

    Chuo cha Uhasibu Arusha chadaiwa kudahili Wanafunzi wengi kuliko uwezo wake, wengine wasomea na kuishi Hoteli ya Ngurdoto

    Tulichezewa sana , watanzania mniombee Tusubiri waziri wa mambo ya ndani mh haraka haraka atazungumza nini. #mitano tena
  2. Tajiri Kichwa

    I wish Mhe. Rais Magufuli apewe Tuzo ya Amani ya Nobel

    Kijana teuzi haziendi namna hiyo... Hili jambo ita waandishi wa habari waeleze.
  3. Tajiri Kichwa

    Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

    Uza mariano uza benzema anza upya na jovic
  4. Tajiri Kichwa

    Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

    Zidane kaishiwa mbinu ni wakati wa kuachia kiti nz wengine waoneshe dhoefu zao, martin OD kakiwasha sana real sociedad afu karudi ety kawa mchele mchele
  5. Tajiri Kichwa

    Tetesi: Waliofukuzwa uanachama CHADEMA waanza kugawanyika

    Wameshaanza kubwabwaja huko alianza haraka haraka kaja bush man sahivi supika
  6. Tajiri Kichwa

    CCM Bingwa wa Mikakati na Ufanisi

    Umesahau mkakati wa kukuza wajinga na vijana wachumia tumbo
  7. Tajiri Kichwa

    Je, Wewe upo 'Tight' kwenye fani au kazi gani?

    Bidhaa kukubalika sokoni ni hadi ifike ndio utajua output ya hiyo bidhaa na uka act accordingly
  8. Tajiri Kichwa

    Je, Wewe upo 'Tight' kwenye fani au kazi gani?

    Kila kitu ni target mkuu inawezekana ukiweka mikakati sawia ya kufikisha iyo product kwa consumers
  9. Tajiri Kichwa

    Kuna Watu hapa nchini wameamua kuunga mkono uovu tu

    Mkuu jikite kwenye kutafuta pesa na kuchengana na Tiaraeyi kuliko kunufaisha kikundi cha watu wachache
  10. Tajiri Kichwa

    Je, Wewe upo 'Tight' kwenye fani au kazi gani?

    Nina udhoefu kwenye biashara zaidi kuuza “sale”
  11. Tajiri Kichwa

    Ni starehe gani inapendwa Sana na watu hapa duniani?

    Starehe inayopendwa dunia ya sasa ni kupata pesa, kua na pesa
  12. Tajiri Kichwa

    Barua ya wazi kwa Dada Halima Mdee

    Ikiwa spika mstaafu kasema wale hawana sifa za kua wabunge nasubiri kuona janja ya ndugai atawakingia kifua vipi. Ila mwisho wa siku ata wao ccm wamekuja shituka kuna vitu hawakukamilisha kuweka ili jambo sawa, mfano mahera kaishapishanisha kauli “tarehe 20 alisema hajapokea barua ofisi...
  13. Tajiri Kichwa

    CCM Bingwa wa Mikakati na Ufanisi

    Wao kama mabingwa wa mikakati wafanye kupunguza tatizo la ajira kwa vijana. Mitano tena ata pale dodoma yeye mwenyewe haelewi anaimaliza vipi
  14. Tajiri Kichwa

    Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

    Exactly mkuu yaani timu unashindwa elewa wakati fulani inacheza nini
  15. Tajiri Kichwa

    Tetesi: Waliofukuzwa uanachama CHADEMA waanza kugawanyika

    Yaani maana watu walikua wameshaanza kusahau maswala ya uchaguzi na fitina zake ila hili jambo linazidi onesha jinsi ganj ccm walivyokosa utiifu na katiba.
Top Bottom