Search results

  1. amakyasya

    Mmea adimu unaobadilisha akili ya mtu

    Hapana, huyo ni afande Cova enzi zake!
  2. amakyasya

    CHADEMA yambwaga Zitto Kabwe Mahakamani, aamriwa kulipa gharama za kesi

    Kubwagwa kwa Zitto ni pigo kwa CCM mpango wao wa kubaki CHADEMA ili avuruge chama imeshindikana. Na huu wa kumuua dr. Slaa nao umeshindikana. CHADEMA ni mpango wa Mungu. Watashindana lakini hawatashinda. Tulianza na Mungu, tutamaliza na Mungu.
  3. amakyasya

    Kigogo wa Escrow asema alitumia hela kumuuguza mkewe

    TZ ni Shamba la bibi ama ni kichwa cha mwendawazimu!
  4. amakyasya

    Kigogo wa Escrow asema alitumia hela kumuuguza mkewe

    Baada ya kituko cha prof. Tibaijuka kuwa hela ya escrow alitumia kwa mboga, kigogo mwingine katoa kali kwenye utetezi wake kuwa alitumia milioni 80.5 kumuuguza mkewe ambaye hata hivyo alifariki mwaka jana. Huyu ni mkurugenzi mdhibiti uchumi wa mamlaka ya usafiri wa anga ndugu James Diu...
  5. amakyasya

    Escrow: Stanbic Bank kuchafua hali ya hewa

    Kama ule msiba wa sugar dady wa Lulu!
  6. amakyasya

    Zaidi ya Migodi 15 Merereni yateketea kwa moto Arusha

    Mimi sijakosea bali aliyekosea ni source ya habari hata hivyo nimekubali kurekebisha!
  7. amakyasya

    Zaidi ya Migodi 15 Merereni yateketea kwa moto Arusha

    Mimi mwenyewe mgeni kwenye utaalam wa miamba na madini!
  8. amakyasya

    Zaidi ya Migodi 15 Merereni yateketea kwa moto Arusha

    Nimenukuu toka kwenye chanzo cha taarifa hii.
  9. amakyasya

    Zaidi ya Migodi 15 Merereni yateketea kwa moto Arusha

    Kwa hiyo ITV ni waongo! Wamepata wapi hizo taarifa? Kama si kweli mbona serikali haijakanusha!
  10. amakyasya

    Zaidi ya Migodi 15 Merereni yateketea kwa moto Arusha

    Walioumia zaidi ni Afrika Kusini ndo wauzaji wakubwa wa Tanzanite duniani!
  11. amakyasya

    Zaidi ya Migodi 15 Merereni yateketea kwa moto Arusha

    Sasa kama taarifa ya jana ilitaja migodi 7 na leo ikaongezeka hadi kufikia 15 isitangazwe?
  12. amakyasya

    Maisha bila unafki hayaendi

    Labda itakutawala wewe, mamaako, dada zako, bibi yako, shangazi, zako, wifi zako, na ukoo wako mzima! Kwa Tanzania hata kuongoza haitaweza kuongoza milele ukiacha hiyo kutawala!
  13. amakyasya

    Mbowe na CHADEMA ndani ya mji wa Kahama leo 09 Machi, 2015

    Wanawake wenzako wanahongwa u-DC wewe unahongwa buku 7 kwa siku kupost na kucomment ujinga hapa!
  14. amakyasya

    Zaidi ya Migodi 15 Merereni yateketea kwa moto Arusha

    Migodi midogo 15 ya wachimbaji madini wadogo wa madini imeteketea kwa moto katika Eneo la kitalu B Mirerani simanjiro Chanzo kikiwa ni hitilafu ya umeme wakati mafundi walipokuwa wakitengeneza moja ya mita iliyokuwa katika moja ya nguzo zilizokuwepo eneo hilo na inagharimu zaidi ya shilingi...
  15. amakyasya

    Maajabu! Huyu mnyama kaingiaje mjini kufanya maafa?

    Ni kweli ameshindwa kudhibitiwa tena katikati ya mji?
  16. amakyasya

    Kikwete: Wanawake jitokezeni kugombea Urais

    Rais Kikwete ametaka wanawake kugombea urais katika uchaguzi mkuu mwaka huu kwa kuwa anaamini wanaweza hivyo wasiogope na kuwaachia wanaume pekee. Kumbukumbu: Jana pia kwenye maadhimisho ya siku ya wanawake duniani, rais Kikwete amesema kikubwa anachojivunia alichokifanya akiwa madarakani hadi...
Top Bottom