Search results

  1. Paul Alex

    Mtu mkubwa ana agenda ya kishetani; Watanzania tusijigawe

    1 Timothy 3:2 Now the leader is to be above reproach, faithful to his wife, temperate, self-controlled, respectable, hospitable, able to teach
  2. Paul Alex

    Mtu mkubwa ana agenda ya kishetani; Watanzania tusijigawe

    If it quarks like a duck and walks like a duck, then it is a duck! Sent from my SM-N900K using JamiiForums mobile app
  3. Paul Alex

    Mtu mkubwa ana agenda ya kishetani; Watanzania tusijigawe

    Tuombe Mungu akubali kuondoka kwa wakati maana hana hata dalili!
  4. Paul Alex

    Mtu mkubwa ana agenda ya kishetani; Watanzania tusijigawe

    Zoezi la kutaka kuonyesha kama siasa ni vita na upinzani ni uadui limeshika kasi hapa nchini! Uwekezaji mkubwa umefanyika kwenye hili zoezi na wananchi na viongozi kwa ujumla wamejikuta wakiingia katika huu mtego bila kujua lengo la muasisi wa zoezi. Watanzania wamefungamana sana; 1...
  5. Paul Alex

    Mwenyekiti, Katibu Mkuu CHADEMA kigugumizi cha nini sakata la Wabunge wa Viti Maalum?

    Kuwa na mwanamke mpinzani wa aina ya Halima Mdee, Ester Bulaya na Ester Matiko ni fahara kubwa sana kwa chama na nguvu ya harakati. 1. Ni wahamasishaji wazuri. 2. Waliwapa wanawake ujasiri na sababu ya kujivunia. 3. Walitoa picha ya harakati shirikishi. Kilichowakuta ni nini? Mimi sifahamu...
  6. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Kwamba upinzani wa Chadema haukua na tija?
  7. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    I don't understand your locus!
  8. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Chadema was and still is, the pinnacle of democracy and opposition movements in this country!
  9. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Sasa mbona mmevunja sheria na taratibu zote za nchi hii kuwachukua kina Halima? Simngebaki kivyenu muokoe hela za ruzuku ya Chadema!
  10. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Hebu niambie kwanini kisife?
  11. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Maono yangu yanasema hawa 19 wataita wanachama wengine, watachagua uongozi wao, uongozi utatambuliwa na msajili. Watapewa account na mali za chama. Yatakayofuata ni ya Maalim na Prof. Chadema kwaheri!
  12. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Kwenye mazingira haya ambayo upinzani ni uasi, tutegemee taifa la watu wanaolia kwenye mioyo yao na unafiki wa hali ya juu!
  13. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    I bet 2025 kila mtu atalia!
  14. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Siasa sio uadui, ni mchezo kama ulivyo mpira wa miguu! Ukiua timu pinzani zote utacheza na nani?
  15. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Hata wewe haujui! Unasupport Tanzania iwe nchi ya kidikteta bila kujua. Ndio itakuwa. Halafu?
  16. Paul Alex

    CHADEMA ikifa Taifa litafaidi nini? Sisi wengine tutafaidi nini?

    Sawa tuseme Chadema ni chama kibaya sana! Tuseme kinatetea mabeberu! Tuseme Lissu ni adui wa nchi! Tuseme ni chama cha Mbowe! Hayo mengine tulishasema! Jiwe amepolarise system yote ya CCM! Pale lumumba au Chamwino, kwa sasa hakuna wa kumwambia kitu! Mkapa hayupo. Mwinyi yuko kwenye mfuko...
Top Bottom