Search results

  1. H

    Ni sahihi Mkuu wa Majeshi(CDF) kufanya Press conference?

    ....Hapana Mkuu, Jeshi syo Mhimili, Bali sehemu ya Mhimili kiutendaji ambao ni Serikali ndani ya Wizara ya Ulinzi na Usalama.
  2. H

    Kwanini Mhe. Mbowe aliamua kubaki Dodoma siku Mhe. Lissu alipopigwa risasi wakati alitakiwa kuwepo Dar es Salaam

    ...Watch Video footage (YouTube) ....Item no.7 on PMs Protocol Chronology.
  3. H

    Kwanini Mhe. Mbowe aliamua kubaki Dodoma siku Mhe. Lissu alipopigwa risasi wakati alitakiwa kuwepo Dar es Salaam

    ...Watch Video footage (YouTube) ....Item no.7 on PMs Protocol Chronology.
  4. H

    Kwanini Mhe. Mbowe aliamua kubaki Dodoma siku Mhe. Lissu alipopigwa risasi wakati alitakiwa kuwepo Dar es Salaam

    ...Hebu kwa wale waliotizama na kufuatilia mubashara hafla ile, wakati Mhe.Waziri mkuu anafanya protokali....ni kama alitambua na kushukuru uwepo wa Mhe. Mkuu wa Mkoa wa Dar-es-Salaam. ...Naomba kusahihishwa kama nimekosea.
  5. H

    Mama Mjane amlilia Rais Magufuli mbele ya Waziri wa Sheria

    Number ya simu imechukuliwa.......mama kataja issue ya madawa ya kulevya.....that really trickled Mr.President's attention.....
  6. H

    Rais Magufuli apangua safu ya Makatibu wakuu. Mafuru atemwa Hazina, Ole Sendeka RC Njombe

    .....its HMV.....Hear the Master's Voice..... Not supposed to ''play '' the Music..... Just listen to it!!? Mafuru broke the rule!!
  7. H

    Anthony Lusekelo: Lowassa mtu safi

    ......and the wisdom lies under the Vintage....
  8. H

    Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam awajibishwe kwa hili!

    Naelekea kufikiri kuwa ktk kinachoitwa kamati ya ulinzi na usalama, Hali Si Sawia hata kdg. Kitendo cha Mwenyekiti -Mkuu wa Mkoa, Kuwalalamikia hata kufikia hatua ya kuwaelekezea shutma wajumbe wa kamati yake -makamanda wa vikosi vya ulinzi na usalama ktk Mkoa wa Dar-es-Salaam, shutma za...
  9. H

    ''Mpemba'' wa meno ya tembo afikishwa mahakamani

    Splendid...... Splendid!!!! The C. I. C is sending a message to the rest of the gang!! No nonsense hapa!!!
  10. H

    Waziri Kigwangalla akamata Kiwanda bubu cha kutengeneza pombe feki

    .....actually Uganda wao wamehalalisha utengenezaji wa pombe hii 'haramu '(gongo), na sasa yanywewa kihalali kabisa. Iliitwa 'ugogoro'.... Na sasa inaitwa Ugandan Waraghi(naomba kusahihishwa)... It's a spirit liquor like any other!!!
  11. H

    Tetesi: Rais Magufuli, Kuna kijana unayemuamini sana ambaye yumo kwenye kundi la kukuangusha

    Ha ha ha ha..... Ironically watanzania wengi ''tunaifanya hii Kazi ''pasipo kujijua kuwa tunaifanya..... Very interesting indeed!
  12. H

    Mh. Rais Magufuli awaita Mwenyekiti TANAPA Jenerali Waitara na Mkuu wa JKT Meja Jenerali Isamuhyo

    Ha ha ha..... Mkuu umenikumbusha mbali Kdg. ""wewe kuruta mwenye green vesti ya kijani kuja hapa!!! " Kambi /kombania.... Mwaka gani MKUU?
  13. H

    Yuko wapi mzee wetu Kinana?

    ....Are You thinking what am Thinking!!!
  14. H

    Jeshi lililoundwa kupambana na ujangili: Wanasiasa na Wafanyabiashara Maarufu Watasalimika??

    ....naelekea kufikiri Raisi Mh. Magufuli anatenda kile anachokihubiri(His Excellency Practices what He Preaches).... List ya majina Arobani tunayo, wanakoishi tunawajua.... Tembo wanaendelea kuuawa, pembe hizo zinapitishiwa ktk bandari yetu,.... Soko lake twalijua..... Lakini kwa Miaka majangili...
  15. H

    Rais Magufuli atengua uteuzi wa DCI, Diwani Athuman

    Mkuu wa Nchi anafanya tathmini ya watendaji, na utendaji kazi ktk sekta na wizara kadhaa Serikalini haswa kwa kipindi alichokaa ofisini.....Generally His Excellency is not Happy!!!....
  16. H

    Rais Magufuli afanya ziara ya kushtukiza Wizara ya Maliasili, ashuhudia pembe za ndovu zilizokamatwa

    .....safi Sana and that's what I call my C. I. C.... Na kwa usafi huu huko Juu... Huku chini kutabaki safi tu.... Pongezi kwako MKUU.... YOU walk the Talk!!
  17. H

    Sumaye: Wameamua kuniangamiza lakini Sirudi CCM

    ......what goes around comes around.....
  18. H

    Uthibitisho: Mwigulu Nchemba ni majina bandia ila vyeti ni vya kweli

    Somebody once said, You can do anything but not everything.....
Top Bottom