Search results

  1. K

    Kigwangalla awashangaa wanaobeza ununuzi wa ndege

    We jamaa na balimi [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
  2. K

    Maandamano makubwa Kahama, wafanyakazi wa Acacia watoa kauli nzito

    Haya mkuu tukutane Chillar jioni ule na kunywa
  3. K

    CHATO: Wapoteza fahamu kwa saa 9 baada ya kula chipsi zenye dawa za kulevya

    Wasukuma na chips wapi na wapi?? Ndo maana wamelazwa wamejizoelea maugali
  4. K

    Shirika la ndege la Ethiopia (Ethiopian Airlines) kununua ndege 10 aina ya bombardier Q400.

    Yaani nimekereka sana na hiyo comment yake jitu la ajabu kabisa
  5. K

    Fluconazole side effects

    Mkuu tiba yako ni maji kwa kiasi kikubwa huwe na siku njema na pole sana
  6. K

    Fluconazole side effects

    Unakunywa maji kiasi gani kwa siku
  7. K

    Spika Job Ndugai azuia swali la Mbunge Kubenea lisijibiwe na Waziri Mkuu

    Huyo akijibu mkuu ni mnafiki mmoja wapo
  8. K

    Shirika la ndege la Ethiopia (Ethiopian Airlines) kununua ndege 10 aina ya bombardier Q400.

    Maskini??? Kama hayana faida mbona Waziri mkuu alitoa onyo yasipande kipindi cha mfungo?? Mawazo ya kijinga kabisa hujui sukari inafanya nini
  9. K

    Middle East: Syria, Iran vs Israel tayari kimenuka. Usiku huu!

    [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] na sisi twendeni aiseee
  10. K

    Bomoabomoa: Kumbe nyumba ya 'Joti' ndo hii iliyowekwa alama ya X

    Hahaaaaaaaaa nimejikuta nacheka maana juzi walipost video flani na jamaa Mpoki sasa kumbe nguvu yoote ya miaka 17 itamalizwa na tingatinga
  11. K

    Wabunge watoka nje ya Bunge Zungu anaendesha Bunge kibabe Lema ainuka na kusema analo jina la ofisa aliyeshiriki mauaji

    Sasa wanakusaidia nini mpaka kutoka ulipotoka kuja kuchangia? Si ungebaki tu kulinda upuuzi wako
  12. K

    Mzee King Majuto asafirishwa kwenda nchini India kwa matibabu

    Vipi brother K akumpa escort jamaa ake? Pole na safari njema
  13. K

    Mradi wa mwendokasi(DART) unaelekea kufa

    Hahaaaaaaaaa mi nilidhani jamaa ananitania kumbe khali ni mbaya sana? Poleni sana
  14. K

    Zitto Kabwe: Zaidi ya Watanzania 380 Wanatajwa ‘Kupotezwa’ MKIRU

    Toa takwimu za ukweli sasa! La nawe ni mpuuzi tu
Top Bottom