Search results

  1. mbenda said

    Natafuta rafiki

    Habari za jumatatu ya mwisho wa mwezi wana JF. Pole na pilika pilika za jumamosi na juamapili. Nisiwachoshe sana wana jf. Natafuta rafiki wa kike awe na umri wowote kuanzi miaka 20 na kuendelea. Awe anaishi Dar es Salaam Awe huru kwa lolote na chochote muda wowote, Natafuta rafiki wa kike...
  2. mbenda said

    Kilichonileta hapa ni kuomba kama kuna dawa ambayo mwanamke akinywa anapata hamu ya kufanya mapenzi

    Habari wana jf poleni na pilika pilika za kila siku, Naombeni MSAADA wa jambo hili tafadhali, Kuna mdada ana umri wa miaka 30 alikuwa hajawai kufanya tendo na toka avunje ungo alikuwa hajapata elimu ya usafi hasa ukeni kwa hiyo alikuwa hajawai kujisafika ndani ya uke kama wafanyavyo wanawake...
  3. mbenda said

    Nani anaadhirika baada ya Talaka?

    Naomba kujua hili kwa wanandoa wanapotalikiana (kuachana) nani anaadhirika zaidi kati ya Mwanamke au Mwanaume, na kwanini?
  4. mbenda said

    Watu wenye moyo Mpweke...

    Asalam alaykum, Nimekuja na mada ya watu wenye moyo mpweke nikimaanisha watu ambao waliiingia katika mahusiano kisha kupitia hayo mahusiano yakawatenda sanaaaaa kiasi cha kutoka na kuamu kuishi maisha ya upweke yaani moyo hautamani tena kuingia ktk mahusiano, unakaribishwa kusimulia kisa chako...
Top Bottom