Search results

  1. HaMachiach

    Mvua hizi za Dodoma zinanishawishi

    Nimesafiri kuja Dodoma kwenye semina kutokea Daslam Sasa na mvua hizi kulala pekeangu naona Kama tabu vile naomba wadada wa Dom mnitunuku japo usiku wa Leo maana nimemtafuta Zero IQ naona hasomeki nilitaka anipe connection
  2. HaMachiach

    Nikaribishine Singida Mjini Mimi ni mgeni hapo

    Wakuu habari za asubuhi Leo ijumaa nmeondoka Dar asubuhi hii naelekea singida japo hapo Mimi ni mgeni nilifika maramoja tu 2017 na ilikuwa usiku nikalala na asubuhi nikaondoka hivyo basi safari hii nitakaa siku mbili naomba kampani ya watu wa singida tule bataaa
  3. HaMachiach

    UTI imenitafuna hadi natoa Usaha

    Naombeni msaada ni dawa ipi nitumie kutibu UTI maana maranyingi nasikia maumivu ya kiuno lakini Sasa naona naanza kutoa usaha kwenye uume halafu Kama nakojoa mkojo unatoka kwa shida na kwamaaumivu Sana naombeni msaada
  4. HaMachiach

    CCM wilaya ya Mbarali Mbeya imetekwa na wenye hela

    UHUJUMU UNAOFANYWA NA MBUNGE MSTAAFU MBARALI Taarifa ya uhujumu wa mbunge msataafu wa jimbo la Mbarali kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), ajulikanaye kwa jina la Haroun Muller Mohammed. Mbunge huyu amekuwa ni mbunge anayesababisha migogoro mingi kwenye jimbo hilo la Mbarali. Hata hivyo...
  5. HaMachiach

    Dodoma kuchele kwa kweli

    Zero IQ Niko dodoma toka Jana nakula kuku tu uko wapi zero? Totoz wa Dom njoon basi Niko hapa Rainbow mle maisha Mimi nimjumbe njooni tule hela za watia nia
  6. HaMachiach

    Uchaguzi 2020 Askofu Gwajima ameonesha njia, wanaompinga hawana hoja

    - Hofu ya Wapinzani kupoteza jimbo - Wivu wa wachache - Hofu za wana mitandao wa muda mrefu Wiki hii na iliyopita habari kubwa inayojadiliwa kwenye mitandao ya kijamii Tanzania ni uamuzi wa askofu Josephat Gwajima wa kanisa la Ufufuo na Uzima kutangaza nia ya kugombea ubunge katika jimbo la...
  7. HaMachiach

    Kama ni kweli Gwajima amekuwa mwanachama wa CCM tangu 1994 sasa naanza kuamini kuwa Lowassa hakuenda CHADEMA kwa bahati mbaya

    ASKOFU GWAJIMA: NAGOMBEA UBUNGE "Kama mlivyosikia Mh. Rais na Katibu Mkuu wa CCM, Bashiru Ally alivyosema kuwa wale watu wanataka kumsaidia Rais kuwatimizia wananchi azma yao basi waanze kupitapita na kuangalia nini kinawezekana kwahiyo nikaaamua nipite pale nimwombe na Mungu nione kama...
  8. HaMachiach

    Ni wapi nitapata computer nzuri na bei nafuu Mbeya Mjini?

    Nahitaji kununua PC hapa mbeya Mimi ni mgeni nimekuja kikazi maramoja nitapata wapi maduka yanayouza kwa beinzuri Sent using Jamii Forums mobile app
  9. HaMachiach

    Wadada punguzeni kupenda Hela bila kutoa jasho

    Nimemtolea nje akani block yani sijamtongoza wala nini ila ana mshepu balaa Sent using Jamii Forums mobile app
  10. HaMachiach

    Kwako Mkurugenzi wa Halimashauri ya Bunazi Wilaya ya Misenyi Bukoba mtazame Dr Patrick Mwesige kwa jicho la karibu

    Kuna Daktari wa Hospital ya Bunazi Anaitwa Patrick Mwesige anaishi bukoba mjini yupo halimashauri Bunazi namba yake ya simu 0762049842 amekuwa akidai rushwa ya ngono kwa wagonjwa wake kuna dada mmoja mtoto wake alikuwa anaumwa na hana pesa Dr huyo akamwambia ukitaka huduma lazima unipe penzi...
  11. HaMachiach

    Foleni la hapa Buguruni shida nini?

    Ni siku kadhaa sasa hapa Buguruni kunakuwa na foleni isiyoeleweka. Leo Jumamosi mchana huu kuna bonge moja la foleni. Hebu traffic litazameni hili, yaani toka Tabata Bima nimetoka saa saba kasoro hadi sasa hivi inaenda tisa sijavuka hata Buguruni, why?
  12. HaMachiach

    Vita fake ya WCB to WCB

    Ni usiku wa manane, Diamond yupo chumbani kwake, alikuwa amechoka, usingizi haumpati kwa sababu anaifikiria safari yake atakayoianza kesho kuelekea kwenye matamasha yake nchini Marekani. Kichwani mwake anafikiria mambo mengi ila kubwa zaidi ni upinzani wa muziki uliokuwa nchini Tanzania...
  13. HaMachiach

    Unyonyaji unaofanywa na mwekezaji Estate Highland Ltd kwa wananchi Mbarali, Rais ingilia kati sisi tumechoka mbunge wetu anatutesa kwa fedha zake

    HIGHLAND ESTATE LTD kampuni ya kibepali iliyopo kwa mgongo wa uwekezaji katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya inayomilikiwa na Mbunge wa CCM Mh Haroon Mulla wa jimbo la Mbarali imekuwa mwiba kwa sisi wananchi wa wilaya hii. Kampuni hii imepora Ardhi kwa wana nchi wa wilaya hii kinyume cha...
  14. HaMachiach

    Falsafa ya ng'ombe wawili

    Baada ya anguko kuu la uchumi wa dunia (Great Economic Depression) lililoanzia huko Marekani mwaka 1929-1933, kuliibuka dhana nyingi kuhusu mfumo ambao Marekani ilipaswa kuutumia ili isitumbukie tena kwenye anguko kama hilo. November 29 mwaka 1935 Mwanasheria maarufu nchini humo Silas H. Strawn...
  15. HaMachiach

    PT hutumika mda gani?

    Wakuu habari ni naomba msaada wa maelezo maana leo ninampeleka kitimoto kibla sasa nataka kujua ili kuzuia mimba zisizo tarajiwa maana sina mpango wa kutumia condom sasa kunaile dawa inaitwa PT nadhani matumizi yake ni kabla au baada ya tendo ili niiandae akija ameze tu
  16. HaMachiach

    Wanawake mjiangalie unapovua nguo hovyo unapata hii

    http://woked.co/women-dna-man-made-love/ Kwa kiswahili ni hivi Kuna cells(DNA) zimekua zikionekana kwenye ubongo wa wanawake ambazo hazitokani kwa baba zao jambo ambalo wanasayansi wakawa wanafikiri labda ni kwasababu mtu alipata ujauzito wa mtoto wa kiume ukaharibika au sababu zinazofanana na...
  17. HaMachiach

    Riwaya: Siri

    Mtunzi.Patrick CK Season 1.SIRI Simu.0764294499 Ndege ya shirika la ndege la Tanzania ilitua katika uwanja wa ndege wa Julius Nyerere jijini Dar es salaam ikitokea nchini jamhuri ya kidemokrasia ya Congo.Ndege ilisimama mlango ukafunguliwa na abiria wakaanza kushuka. Mtu mmoja ambaye mavazi...
  18. HaMachiach

    Msaada wenye faida wa dharura

    Habari guys najua humu kuna watu wenye uelewa ambao wanaweza kulipima hili swala Nina brother yangu anakaa German but now amekuja tz amefika last week na wageni watatu toka huko sasa kuna swala wamekutana nalo hapa tz hao wageni wanataka kabla hawajaondoka walishughulikie hivyo Wa nahitaji 20M...
  19. HaMachiach

    Hatimae nimekula mwanafunzi wa kitawa

    Habari wana jamvi ni hivi kunamdada mmoja nilikuwa namkubali kinyama ila alikuwa ananizingua ile staki na taka 2017 alienda kusoma utawa Singida sasa amerudi likizo Mimi nilikuwa nishasahau kabisa alinitafuta yeye nikaonanae tumepiga story kibao nikamshawishi sana akakubali kuwa nisiingize...
  20. HaMachiach

    Nilipigwa Bunne kwa kuonewa

    Habari JF isee Hawa mods walichonifanya ni unyama mtupu kwakweli yani walipiga kufuli kwa kauli hii (we Musiba tuliza makende chini) na huyo aliyekuwa anatoa kauli chafu wakamwacha wiki mbili sio mchezo nikaamua kufungua kwa I'd mpya cha kusikitisha haijawa approved hadi leo iko pending
Top Bottom