Search results

  1. Wapoti

    Thank God it is my birthday

    [emoji120]
  2. Wapoti

    Nimeipenda hii sana

    Mama ongea na mwanao
  3. Wapoti

    Kama umepoteza simu aina ya samsang galaxy nyeupe maeneo ya Arusha nitafute

    kama umepoteza cm aina ya samsang galaxy nyeupe mtaa wa ARUSHA SAKINA KWA IDD niPM tuwasiliane Ni mwezi uliopita ni pm nikuelekeze namna ya kuipata.
  4. Wapoti

    Hawa ndio adam na eva???

    enzi zao
  5. Wapoti

    Hii kiboko ni sheeeedaaaaa

    wanywaji mpoooo
  6. Wapoti

    Ukisikia mijitu ndio hii

    hivi akimchumbia mwanamke swali la kwanza atakalojiuliza mwanamke ni lipi?
  7. Wapoti

    MR.Tanzania baada ya kulewa chakari

    Baada ya kupombeka ameamua kutembea kama miss huku akipigwa picha
  8. Wapoti

    Kwa namna hii kwanini wanafunzi wasifeli

    ona mwenyewe
  9. Wapoti

    Nakwambia mpaka juu ya mti

    hivi na huku kwetu ndio hivyo
  10. Wapoti

    usiombee akusalimie kwa kukupa mkono

    salamu za kupeana mikono
  11. Wapoti

    Hapa ndio utajua kuzaa nje ya ndoa noma

  12. Wapoti

    Yaani natamani kuona Kitanda chake

  13. Wapoti

    Kuliko kupewa adhabu hii ni bora upigwe

    Jamani hiki ni kisa nilichoshuhudia mwenyewe. Dada mmoja alifumaniwa live na mume wake akingonoka na mwanaume mwingine ndani ya nyumba yao.kwa bahati mbaya yule mwanaume alifanikiwa kutoroka kabla mwenye mali hajamtia mikononi. Cha ajabu mme wake hajamuuliza chochote mpaka leo. Akiondoka...
  14. Wapoti

    Naomba msaada kwa wajuzi na wataalamu

    Nina tatizo la kulegea meno kibaya zaidi ni haya ya reception yaani nahisi yatadondoka yote. Tatizo hili linasababishwa na kulika kwa fizi zangu zinazo yafanya meno yaning'inie kwa sababu fizi zinapanda juu. Nilikwenda hospitalini kibaya zaidi daktari akanijibu wewe huna meno tena.Kweli...
  15. Wapoti

    Heshima zenu jamani

    Hoooodiiiii mi mgeni jamani naomba mnikaribishe kuchangia mada natanguliza shukrani..
Top Bottom