Search results

  1. HALELUYA MOSHI

    I'm looking for matured Man to be my husband

    mkuu upo Sent using Jamii Forums mobile app
  2. HALELUYA MOSHI

    Mzumbe ya Mbeya na Mzumbe ya Morogoro zina utofauti gani?

    Ziko vzr tofauti hii ya Mbeya ni ndogo compare to main campas Moro na kuna baadhi ya coz hapa hazipo zipo moro ila sheria kama caurse mama ipo
  3. HALELUYA MOSHI

    Series nilizowahi tazama na ninazotazama sasa

    Season 4imetoka mkuu
  4. HALELUYA MOSHI

    Historia ya neno Msela na Baharia

    Katiba inakinzana unaingiza kichwa alafu unasema tena kusuuza rungu maana yake unasuuza kichwa
  5. HALELUYA MOSHI

    Wewe kaka wa JF umekuwa na papara hadi nimeshtuka

    Kumbe ni zinaa tu alafu jamaa anaogopa ungemwambia ukimwi me
  6. HALELUYA MOSHI

    Nani yupo nyuma ya Safari za Edo Ulaya?

    Alisemaje mkuu
  7. HALELUYA MOSHI

    Punyeto haifai kiafya ndugu zangu

    Nyeto for life
  8. HALELUYA MOSHI

    KKKT imempa Dr Mengi heshima yote ya ibada ya mazishi

    na wala kwel haimo mioyoni mwetu
  9. HALELUYA MOSHI

    Nahitaji Boyfriend toka JF awe na Sifa hizi

    bi khadija njoo tuyajenge nahisi nafit hyo nafasi
  10. HALELUYA MOSHI

    Ninadaiwa Tala, Branch na M-pawa. Nisipowalipa watanifanya nini?

    Mimi nadaiwa na tala 97200 na branch 36000 wakiacha kunitisha nalipa ila wakiendelea na vitisho inekula kwao
  11. HALELUYA MOSHI

    Ushauri wako: Nataka nimchukulie mama watoto TOYOTA PORTE

    mchukulie ist mkuu ni simple na ulaji mdogo wa mafuta hope shemeji ataenjoy sana
  12. HALELUYA MOSHI

    Mkasa wa kweli : Kilichonikuta Iyole sitakaa nisahau

    asante mtoto mzuri ikianza nyingine unitag tafadhali
  13. HALELUYA MOSHI

    HATIMAYE: Mariam wa Biriani la Tabata aji-Amberrutty

    bado haijapatikana wakuu mbna mnatubania
Top Bottom